Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysisด่านนี้ผ่านไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysisด่านนี้ผ่านไง

พึ่งเล่นครั้งแรกครับติดอยู่ด่านนี้อ่ะออกทางไหนครับ ช่องลมหรือเปล่า ลมแรงออกไม่ได้ครับทำไงดีช่วยหน่อยครับ

ภาพไม่รู้ตำแหน่งอะครับ ลืมแล้ว ขอหลายๆภาพได้ไหมครับผม

Comment

เอ่อ ด่านนี้ ทำไมผม มั่วไป ถูกทาง ทุกทีเลยน้า

Comment

Originally posted by chai-pk View Post
        พึ่งเล่นครั้งแรกครับติดอยู่ด่านนี้อ่ะออกทางไหนครับ ช่องลมหรือเปล่า ลมแรงออกไม่ได้ครับทำไงดีช่วยหน่อยครับ

Comment

ยิงหลอด แก้วให้แตก แล้วเข้าไปในท่อครับ

Comment

มั่วๆ ไปเรื่อยๆ มันก็จะไปได้แค่ทางเดียวครับ
            -*- จริงๆคือจำไม่ได้แล้ว

Comment

มั่วไปเลยครับ มันออกได้ทางเดียวแน่ ๆ (จำไม่ได้เมียนกัน)

Comment

ถามรายที่เท่าำไรแล้วเนี่ย 555+

Comment

ยิงหลอดพลังงานนะ หลอดแล้วนั่นล่ะครับ 4 หลอดมั้ง

Comment

ได้แล้วครับ....ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                    X