Announcement

Collapse
No announcement yet.

[เกี่ยวกับ word2003]ไมหน้ากระดาษผมเป็นงี้ล่ะ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [เกี่ยวกับ word2003]ไมหน้ากระดาษผมเป็นงี้ล่ะ???

ก่อนอื่นคงต้องขออภัยก่อนเลย รูปอาจใหญ่ไป แต่อยากให้เห็นเต็มๆ
    คืออยากให้มันแสดงผลเป็นหน้าเดียวตรงกลางอ่ะ
    อย่างสมมุติว่าเป็นไฟล์ที่มีหน้าเดียว หน้ามันก็จะชิดไปอยู่ด้านซ้าย(ไม่อยู่ตรงกลาง)
    แล้วผมก็ปรับตรงซ้ายล่างแล้ว(ตรงข้างบนคำว่ารูปวาดอ่ะ) คือกดสลับไปสลับมา มันก็จะกลายเป็นหน้าเดียวปกติ แต่ถ้าปิดแล้วเปิดขึ้นมาใหม่ มันก็กลายเป็น2หน้าอย่างนี้อีก -*-
    ช่วยทีครับ

อยากให้มันกลับมาเป็นเหมือนเดิมจัง

Comment

งะ

ไม่แน่ใจตรงคำถามหรือป่าวนะ แต่ลองกด Ctrl + สกอล(ลูกล้อเลื่อน) ลง(ดาวน์) จนพอใจละกัน

Comment

ไม่ใช่อ่ะครับ คือผมอยากให้มันกลับมาแสดงผลเป็นหน้าเดียวตรงกลางอ่ะ แบบนี้มันแค่ขยาย-ลดหน้ากระดาษนี่

Comment

ไม่มีคนตอบเลย

Comment

Working...
          X