Announcement

Collapse
No announcement yet.

เจ้าของ S41 - LM60 ใครเจอปัญหาอะไรมาช่วยบอกเล่าทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เจ้าของ S41 - LM60 ใครเจอปัญหาอะไรมาช่วยบอกเล่าทีครับ

ของผมไปถอยมาตอนนี้ยังไม่เจอปัญหาแต่อย่าง

** อยากรู้ว่า ที่เค้าว่ากันว่า S41 ล็อตใหม่หมดปัญหา Heat Cycle แล้ว จริงรึเปล่าครับ

ของผมกำลังจะครบ 6 เดือน ยังไม่มีปัญหาเช่นกันครับ

Comment

ผมยังไม่เชื่อว่าล็อตใหม่จะไม่มี Heat cycle

มันแปลกๆ เหอๆ

ที่ว่าไม่มีแก้ที่ปลายเหตุหรือเปล่า?

ปรับไบออส ปรับรอบพัดลม

Comment

ของผม1ปี3เดือนรุ่น322ก็ไม่มีปัญหาเปิดโหลดบิท24ชมเกือบทุกวัน เล่นเกมปกติ

Comment

Working...
        X