Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD ROM มันกลับมองเห็นเป็น CD ROM คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DVD ROM มันกลับมองเห็นเป็น CD ROM คับ

DVD ROM มันกลับมองเห็นเป็น CD ROM แต่พอถอดไปใส่เครื่องอื่นมันก็เห็นเป็น dvd อะคับ ลงวินโด้ใหม่ก้แล้ว เปลี่ยนสายก็แล้ว มันก้ไม่หาย เลยงงมากครับ ใครพอรุ้วิธีแก้ช่วยหน่อยนะครับขอบคุณมาก
    Attached Files

ถ้ามันอ่าน dvd ได้ ปกติ ก็ไม่เห้นเป็นอะไรหนิครับ ของผมก็เป็น cd ครับ

Comment

Originally posted by jackson View Post
      ถ้ามันอ่าน dvd ได้ ปกติ ก็ไม่เห้นเป็นอะไรหนิครับ ของผมก็เป็น cd ครับ
      ตามนั้นครับ มันไม่ได้มีปัญหาอะไร ก็ปกติ

Comment

Working...
      X