Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามท่านทั้งหลายเกี่ยวกับ ASUS 3870 DDR4 กับ PSU ติดเคส GVIEW 450 Wเอาอยู่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามท่านทั้งหลายเกี่ยวกับ ASUS 3870 DDR4 กับ PSU ติดเคส GVIEW 450 Wเอาอยู่ไหมครับ

สเปคผมนะครับ CPU 5200+ MB GIG-MA78GM-S2S V1.0 RAM 2X2G BUS800 เคส GVIEW 450 W ของเดิมผมการ์ดจอ GALAXY 9600GSO ตัว OC แต่ผมจะเปลี่ยนไปเล่น ASUS 3870 DDR 4 PSU 450W ติดเคส GVIEW เอาอยู่ไหมครับของเดิมเอาอยู่ครับ ท่านช่วยแนะนำทีครับ
    แล้ว 3870 เทียบค่ายเขียวตัวไหนได้ครับ

คงมีหลายคนบบอกว่าไหว
    แต่สำหรับผม ถ้าอยากใช้ก็ใช้ไป พังแล้วค่อยซื้อใหม่

Comment

ไม่ไหวครับ

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
        ไม่ไหวครับ
        ไม่ไหวเหรอเหรอท่าน ถ้าเสียตัวอะไรที่เสียครับ แล้วเขารับเครมไหม

Comment

ช่วยแนะนำทีครับ

Comment

แนะนำให้เปลี่ยน ครับ อย่าเลย

แต่ถ้าใจเรียกร้อง

ลองเสียบดูก่อนก็ได้ ถ้าดับ แสดงว่าไม่พอครับ

Comment

Originally posted by pumpper View Post
              แนะนำให้เปลี่ยน ครับ อย่าเลย

แต่ถ้าใจเรียกร้อง

ลองเสียบดูก่อนก็ได้ ถ้าดับ แสดงว่าไม่พอครับ
              แล้วมันจะมีผลเสียไหมครับ 3870 ตัวนี้แรงเท่าค่ายเขียวตัวไหนครับ

Comment

เปลี่ยนดีกว่าครับ เล่นวัตต์เเท้ไปเลย

Comment

ความแรงมันแถวๆ 8800GT OC มั้งครับ

อยากให้เปลี่ยนนะครับ เพราะถ้า PSU แต๊บ ไม่รู้มันจะลากชิ้นไหนไปกับมันด้วย ถ้าไฟช็อต เขาไม่เคลมให้นา

Comment

power รับได้ไหมครับ

Comment

เหอๆๆๆ ระวัง HDD ให้ดีหล่ะ ไฟวูบมาเนี่ย ลงหลุมก่อนเพื่อนเลย
                      เหอๆๆๆ

Comment

Working...
                      X