Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคยสั่งซื้อทางเวปนี้มัยครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคยสั่งซื้อทางเวปนี้มัยครับ?

อยากรู้ว่าเวป www.oneplusmart.com เชื่อถือได้หรือเปล่าครับ คนเคยสั่งบอกหน่อยว่าบริการดีหรอเปล่าครับ ขอบคุณครับ

น่าจะเชื่อถือได้นะ เพราะทำเวบซะสวยเชียว คงจะลงทุนด้านนี้จริง ๆ และมีที่อยู่ด้วย

Comment

ไม่เคยครับ

Comment

ผมไม่เคยสั่งนะแต่น่าเชื่อถือแน่นอนสามารถดูได้จาก บริษัท วันพลัสซอฟต์ จำกัด คำว่า บริษัทจำกัดนั้นหมายความว่าเค้าได้จดทะเบียนกับตลาดหลักทรัพย์แร้วถ้าเค้าโกงคุนสามารถแจ้งความดำเนินคดีได้นะคับ

Comment

เหอๆ แล้วจะลองสั่งดูครับ เห็นของมันถูกบ้างอัน

Comment

ต้องลอง

Comment

Working...
            X