Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบบนี้มันปกติดีหรือเปล่าครับ เกี่ยวกับ Driver ATI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แบบนี้มันปกติดีหรือเปล่าครับ เกี่ยวกับ Driver ATI

ผมเพิ่งจะซื้อ 4850 HIS IceQ4 Turbo มาครับ
    แล้วลง Driver ที่แถมมาจากแผ่น แล้วก็เล่นๆไปได้สองวัน

หลังจากนั้น download driver มาใหม่จากเว็บของ ATI ที่ http://game.amd.com/us-en/drivers_ca...=xp/radeonx-xp

แล้วผมก็เลือก ตัวบน คือ CCC ด้วย ไฟล์ขนาด 30 กว่าเม็ก

แล้วทำไมพอลง install เสร็จ แล้ว Restart เครื่อง เข้าไปดูที่ Device Manager
    มันเป็นรูปนี้

มันหมายความว่า Driver นี้เป็น version 8.5 หรือเปล่าครับ แล้วถ้าใช่ ทำไมมันถึงไม่เป็น v 8.11

ต้องทำอย่างไรบ้างครับ ผมลองถอน driver ตัวเก่าออกไปแล้ว ลงใหม่ ก็เหมือนเดิมครับ คือได้ตามรูป

ยังไงรบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับ ขอบคุณมากครับ ถ้าถามซ้ำต้องขอโทษด้วย พยายามหากระทู้เก่าๆแล้วแต่หาไม่เจอครับ

ไดร์ฟเวอร์เพคกิ้งเวอร์ชั่น 8.552
    CCCเวอร์ชั่น 8.11

Comment

ตาม Rep บนไม่เห็นมีอะไรผิดเลยครับ

Comment

ขอบคุณมากครับท่าน

Comment

เป็นงั้นไป

Comment

Working...
          X