Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่ครับ Overclock ไม่เป็นช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มือใหม่ครับ Overclock ไม่เป็นช่วยหน่อยครับ

ช่วยกรุณาอธิบายหน่อยครับ ให้ละเอียดหน่อยครับท่านผู้รู้
    ตามลายเช็นต์ ครับ ควรปรับยังไงให้สเถียร์ และแรงสุดครับ ขอบพระคุณอย่างสูง

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=127732

Comment

แล้วควรใช้ซิงค์ แบบไหนดีครับที่ระบายความร้อนดีครับ ไม่เอาแบบน้ำนะครับ และราคาเท่าไรครับ

Comment

true black 120 2พันก่าๆ เค้าว่าเย็นระดับชุดน้ำเล็กๆ

Comment

เข้าไปอ่านแล้วครับ ไม่รู้เรื่องเลยครับ ลองOC มั่วๆดูได้แค่ 3.6 เองครับแล้วร้อนมากเลยครับ 80+
          พอจะมีวิธีอย่างละเอียดไหมครับ แล้ว TRUE BLACK 120 นี้ใส่เคส Gview Light ได้ป่าวครับ

Comment

ทำไงต่อครับให้ถึง 4 g รอท่านเทพมาช่วยหน่อยครับ
            Last edited by jantra; 7 Dec 2008, 21:26:19.

Comment

450*9....ไฟ 1.3....

Comment

ไม่รู้จะอธิบายยังไงรอตาอิมแล้วกัน

Comment

สงสัยจะติดแรมนะนั่นลากไม่ค่อยไป อัดไฟมันเข้าไป

Comment

ลองเล่นแรมแค่2แถวแล้วลองดูจิ คงจะได้บันเทิงเริงใจกว่านี้หน่อยนะ ....

Comment

Working...
                    X