Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลดขนาดภาพ ใส่ลายน้ำให้ภาพ คร็อปภาพ หนึ่งหมื่นภาพ ในคลิกเดียว!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลดขนาดภาพ ใส่ลายน้ำให้ภาพ คร็อปภาพ หนึ่งหมื่นภาพ ในคลิกเดียว!!

Multiple Image Resizer.NET 2.4.0.0 โปรแกรมแต่งภาพที่ หลายคนรอคอยด้วยฟังก์ชันที่สามารถทำงานกับภาพได้ทีละเยอะๆ พร้อมๆ กันไม่ว่าจะการลดขนาดภาพ การคร็อปภาพ การหมุนภาพ การใส่ลายน้ำบนภาพที่ละหลายๆ ภาพ และการใส่ขอบภาพ ฯลฯ...

ดาวน์โหลด : กดที่นี่

เยียมเลยครับ

Comment

ของดีๆ ขอบคุณครับ

Comment

ขอให้นายมีความสุขความเจริญในชีวิตรำ่รวยเงินทอง การงานมีความสำเร็จราบรื่นด้วย....เทอญ

Comment

ขอบคุณมากครับท่าน

Comment

ขอบคุณครับผม เป็นประโยชน์มากมาย

Comment

Working...
            X