Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ asus g2มั้งคับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ asus g2มั้งคับพี่น้อง

เหงาจัง คนใช้น้อย ผมใช้asus g2p รุ่นแรก ฮ่าๆ เสียดายเงิน ซื้อมาตอนเปิดตัวที่ งานคอมที่พารากอน หุหุ ใครใช้แล้วมีอะไรดีๆก้อบอกกันมั้งนะคับ

ชอบเหมือนกันครับ แต่อย่าว่าผมนะ เป็น AMD ใช่ป่ะ คนเลยเล่นน้อยอ่ะครับ

Comment

เปล่าคับของผมรุ่นแรก เลย ใช้T7200 Core2 atix1700 ตัวแรกเลยของซีรี่ส์เกมที่เข้าไทยตอนนั้นมา พร้อมกับ g1 แล้วอีกไม่นานก้อออก g2s กับg2 ที่ใช้amdออกมาอ่ะคับ

Comment

รุ่นนี้มันเปลี่ยนการ์ดจอได้ป่ะ เป็น mxm รึป่าว

Comment

ไม่แน่ใจอ่ะคับ มันชื่อรุ่น Asus g2pอ่ะคับ มันมีแบบเปลี่ยนกาดจอได้ด้วยหรอ งง

Comment

หนักคอด ๆ รึเปล่าครับ จอ 17 นิ้ว ใหญ่ได้ใจมากเลย
            แต่ผมชอบนะ สีแดง เท่ห์โคตร

Comment

หนักมากคับ สี่โลกว่าได้ เบื่อมากเวลายกไปเล่นเกมบ้านเพื่อน ทรมาน ฮ่าๆ แต่ชินเละ

Comment

Working...
              X