Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามไรหน่อยครับ เรื่องการดาวน์โหลด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามไรหน่อยครับ เรื่องการดาวน์โหลด

คือ ผมสงสัยครับว่าเพื่อนๆ เวลาดาวน์โหลดกันนั้น ตรงมุมล่าง อ่ะที่เป็นรูปของ ตอนอินเตอร์เน็ตมันต่ออ่ะครับ ที่มี 2 จอ เวลาเพื่อนๆดาวนโหลด ธรรมดาหรือโหลดบิทอ่ะครับ มันจะเป็นสีฟ้าทั้ง 2 จอรึเปล่าครับ
    ถามเท่านี้แหละครับ เพราะปกติมันจะกระพริบ
    ขอบคุรครับ

ถ้ามีการโหลดอะไรผ่านเน็ตก็จะกระพริบครับ (โดยแรกจะเป็นการส่งข้อมูล ส่วนจอ2 เป็นการรับข้อมูล (จากการสังเกตุนะ)) ถ้าไม่มีทำอะไรก็จะไม่กระพริบใดๆเลย

Comment

กำ แสดงว่าเครื่องผมไม่ปกติดิครับ คือเวลาผมดาวน์โหลดไฟล์จากอินเตอร์เน็ตมาหรือโดยการโหลดแบบบิท มันจะเป็นสีฟ้าทั้ง 2 จอเลยอ่ะครับ เป็นกันป่าวอ่ะครับ

Comment

ขึ้น 2 จอ แล้วสามารถ โหลด หรือเล่นเนตได้ปกติหรือปล่าวหละครับ ถ้า เล่นได้ก็ถือว่าปกติครับ

Comment

ก็เล่นได้ครับ แต่อยากรุว่าคนอื่นเป็นบ้างป่าวอ่ะครับ
          ขอบคุณครับ

Comment

มันเป็นแค่ไอค่อน มันเป็นแค่กราฟฟิค Local Area Connection นี่นา ไม่มีผลใด ๆ กับการดาวน์โหลดนะผมว่า

ปล จขกท สงสัยทำไมครับ มันมีปัญหาอะไรรึเปล่า จะได้ตอบให้ถูก

Comment

Working...
            X