Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่หัด OC ครับ มี Q6600 กับ M/B P5E ลากไปเท่าไหร่ครับดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มือใหม่หัด OC ครับ มี Q6600 กับ M/B P5E ลากไปเท่าไหร่ครับดีครับ

คือว่า จะหัดลากน่ะครับ แต่ลากไม่เป็นครับ ผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ประเด็นหลักๆๆ จะเน้นเล่น และทำงานพวกกราฟฟิกน่ะคับ ควรลากไปเท่าไหร่ครับ มันค่อยเสถียรน่ะครับ รบกวนผู้รู้ช่วย แนะนำด้วยนะครับ

ไม่ถึง 4.0 เอามาให้ผม....อิอิ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
      ไม่ถึง 4.0 เอามาให้ผม....อิอิ

คงไม่ได้หรอกครับ เพิ่งได้มาน่ะ อิอิอิ-----

Comment

เอา E7200 @ 4.0 GHz ไปใช้เล่นๆ อะปาว
        แล้วเอา Q6600 มาให้ผม ไม่ต้องเพิ่มตังให้ผมก็ได้ นะ ไม่เป็นไร ^^

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          เอา E7200 @ 4.0 GHz ไปใช้เล่นๆ อะปาว
          แล้วเอา Q6600 มาให้ผม ไม่ต้องเพิ่มตังให้ผมก็ได้ นะ ไม่เป็นไร ^^

เกรงใจน่ะครับ 5555+

Comment

ไว้รอผมได้บอร์ด P5E มาก่อนนะ เดี๋ยวจะเอา config มาให้ดู ใช้กับ Q6600 เหมือนกัน

Comment

รอลอกยิกๆ

Comment

เต็มสตรีมไปโลดพี่..เดี๋ยวท่านอิมจัดให้..เอิ้กๆ

Comment

ลากเท่าไหร่เหรอครับ....ท่านอยากได้เท่าไหร่ละครับ.........

4g ถามคนแถวนี้ช่วยได้สบายครับ

แต่ว่า ถ้าจะเอา 5g-6g ต้องถามตา itipol ดูครับ เห้นว่าท่านนี้เก่งนักแล เป็นที่เลื่องลือในห้องซาวน์ครับ...อิอิ

ปล.ผมว่า 3.8 กับลมนี่กำลังสบายๆครับ คุมไม่ยาก ไม่ต้องปรับไรมากครับ (เท่าที่เคยใช้นะครับ)

Comment

Working...
                  X