Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพง Bose Companion 3 มันกินไฟกี่ Watts ครับ ใครรู้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพง Bose Companion 3 มันกินไฟกี่ Watts ครับ ใครรู้บ้าง

พอดีผมจะไปซื้อตัว Converter ไฟรถเป็นไฟบ้านแล้วเอาลำโพงขึ้นไปต่อบนรถดูนะครับแต่ไม่รู้ว่ามันกินไฟประมาณกี่วัตต์จะได้ซื้อถูกขนาดนะครับ ขอบคุณครับ

Converter ทั่วๆไปผมว่าไฟไม่ค่อยเรียบ เดี๋ยวลำโพงจะพังซะเปล่าๆนะครับ

ถ้าจะลอง 1000W ก็พอละครับ

Comment

เิดินไปเปิดคู่มือมา ไม่เ็ห็นมีเขียนไว้เลยครับ

Comment

Originally posted by camera View Post
        Converter ทั่วๆไปผมว่าไฟไม่ค่อยเรียบ เดี๋ยวลำโพงจะพังซะเปล่าๆนะครับ

ถ้าจะลอง 1000W ก็พอละครับ
        ขอบคุณครับ

Originally posted by Aof Topview View Post
        เิดินไปเปิดคู่มือมา ไม่เ็ห็นมีเขียนไว้เลยครับ
        ใช่ครับในคู่มือเขาไม่ได้บอกไว้ว่าใช้ไฟกี่แอมป์ หรือกี่วัตต์ก็เลยไม่แน่ใจว่าซื้อประมาณเท่าไหร่ถึงจะดีนะครับ กลัวมันมีปัญหาเหมือนกัน

Comment

คู่มือไม่บอก แต่กะเอาคล่าวๆครับ

ได้มากกว่า 1000 ก็ดี

Comment

ซนจัง

Comment

ระวังนะครับ ของแพงด้วย เหอๆ

Comment

ผมว่าแบตรถจะไปซะก่อน

Comment

Working...
                X