Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD RW ยี่ห้ออะไรที่มีที่เสียบ USBและอ่านMP3ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DVD RW ยี่ห้ออะไรที่มีที่เสียบ USBและอ่านMP3ได้

DVD RW มียี่ห้ออะไรที่มีช่องต่อ USB และสามรถอ่าน MP 3 ได้ครับ

อยากเอามาใส่เครื่องที่เอามาทำคาราโอเกะครับ (คอมเก่าๆเอามาทำคาราโอเกะ)

พี่ๆสมาชิกผู้ใดทราบ ชี้แนะหน่อยครับ ขอบคุณครับ

หากไม่มีก็คงต้องเลือก lite - on หรือ pioneer
    แต่ไม่รู้ว่า lite-on ตอนกดถาดออกมันทนมั้ย เจอที่ใช้ๆมาครึ่งปี
    กดถาดไม่ออกทุกทีเลย

Comment

DVD-RW แบบมี USB ???

Comment

รู้สึกจะไม่มีนะครับ ทีมีช่องต่อ usb อันไหนก็อ่านได้หมดครับ mp 3

Comment

รูปเคสแหล่มมากมาย

Comment

DVD แบบ USB มันเป็นแบบ Externel (ต่อภายนอก) ครับ
            ส่วนอ่าน MP3 ได้ มันไม่เกี่ยวกับไดรฟ์ เพราะไดรฟ์มันอ่านได้ทุกแบบ แต่มันเกี่ยวกับ Software ครับ

ผมขอแนะนำ
            Foobar 2000 ฟรีและดี

Comment

Working...
            X