Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอแอลซีดีเล่นเกมส์ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอแอลซีดีเล่นเกมส์ไม่ได้

ชื่อจอเบนคิวรุ่น T52WA มาครับไม่สามารถเล่นเกมส์บางเกมส์ได้เช่น fifa 09 , civilization รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำทางแก้ไขด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จอเกี่ยวด้วยเหรอ *.* ผมว่าเป็นที่เครื่องแน่นอน

Comment

Comment

นั่นดิครับ เล่นไม่ได้เป็นไงอ่ะ

Comment

คือตอนแรกใช้sumsung 22 นิื้้้้้วครับ เล่นได้ทุกเกม แต่ต่อมาเปล่่ียนมาใช้ของเบนคิวตัวดังกล่าวเลยเล่นไม่ได้ครับ

Comment

Comment

อาการละครับรายละเอียดเยอะๆหน่อยเดี๋ยวพี่ๆเขาจะได้ช่วย

Comment

เหอๆ ไม่บอกอาการแล้วจะแก้ยังไงครับ?

Comment

เกี่ยวกับความละัเอียดของจอเปล่าวครับ จอผม 1280*720 ครับ เกมไม่มีค่่าปรับความละเอียดดังกล่าว

Comment

ไปที่เซตติงความละเอียดที่เดสทอบแล้ว ไม่สามารถปรับที่ 1024*768 ได้ครับ บางเกมก็เล่นได้ เช่น C&C

Comment

Working...
                    X