Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอดีได้ ไดเวอร์ATIมาแล้วแตก zip ยังไงอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอดีได้ ไดเวอร์ATIมาแล้วแตก zip ยังไงอะครับ

พอดีได้ ไดเวอร์มาแล้ว แต่เป็น .zip อะครับพอแตรออกมา มันมี ฟายอื้อเลยครัยไร้ว่าจาเอาอันไหนลงดีอะครับ ข้างในมีโฟรเด้ออยู่3-4 อันแนะ
    พี่ๆรู้ว่าใช้ยังไงก็บอกด้วยนะครับ
    เอ่อ............ เนี่ยเป็น comตัวแรก เลยไม่รู้อะไรเลยอะดิเนี่ย ไม่เคยผ่านcom ตู้มาเลยนะ
    แบบว่าทำงานนอกบ้าน แบบวิ่งไปวิ่งมา เลยซื้อเป็นnotebookมาใช้อะนะ

ยังไงๆ พี่ๆก็ช่วยๆกันสอนๆหน่อยนะกัน ขอบคุนล่วงหน้านะครับ

ลองหาไฟล์ที่เป็น .exe หรือไม่ก็ที่ขึ้นต้นด้วย setup (ซีตุบ) อะครับ
    แต่ driver ปกติมันจะเป็น exe นี่หน่า ไม่ทราบว่าไปโหลดมาจากไหนเป็น zip
    เป็นพวก mod driver หรือเปล่า

หรือไม่ก็ลอง update ผ่าน device manager ครับ

Comment

Originally posted by zild View Post
      ลองหาไฟล์ที่เป็น .exe หรือไม่ก็ที่ขึ้นต้นด้วย setup (ซีตุบ) อะครับ
      Setup (ซีตุบ) ???? ไม่ใช่อ่านว่า เซ็ตอัพ หรอค่ะ

Comment

Working...
      X