Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคับลงไดว์เวอร์การ์ดจอแล้วขึ้นอย่างนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคับลงไดว์เวอร์การ์ดจอแล้วขึ้นอย่างนี้

ผมลงไดว์เวอร์การ์ดจอแล้วมันขึ้นตามรูปครับพอผมกดอันแรกมันก็ลงต่อแล้วจอก็จะดับไปต้องรีเครื่องใหม่คับ ไดว์เวอร์ 180.84 ครับการ์ดจอ GF9500GT
    Last edited by vibe; 12 Mar 2009, 14:03:49.

เคยเจอ เหมือนกันครับไม่แน่ชัดว่าเกิดจากอะไร ผมลง os ใหม่ ก็หายอ่ะครับ ลองดู

Comment

ขอบคุณคับ แต่ว่าไม่มีแบบที่ไม่ต้องลงวินโดว์ใหม่หลอคับ

Comment

Originally posted by vibe View Post
        ขอบคุณคับ แต่ว่าไม่มีแบบที่ไม่ต้องลงวินโดว์ใหม่หลอคับ
        ชื่อ member กับรูป เหมือนเจ้าตัวที่บ้านผมเลยครับ เก็บใส่กล่องไม่ได้เล่นเลย - -*

Comment

มันเป็นการเตือนว่า software ตัวนี้ยังไม่ผ่านการทดสอบจากทาง MS เท่านั้น
          กดปุ่ม Continue Anyway ไปเลยครับ

Comment

Originally posted by tanagritm View Post
            ชื่อ member กับรูป เหมือนเจ้าตัวที่บ้านผมเลยครับ เก็บใส่กล่องไม่ได้เล่นเลย - -*
            คับ ฮ.ในฝันของผมเลย ผมเล่นแรพเตอร์อยู่ แต่ตอนนี้ผมก็ไม่ได้เล่นเหมือนกันมัวแต่เล่นคอม

Comment

Originally posted by mengchanchai View Post
              มันเป็นการเตือนว่า software ตัวนี้ยังไม่ผ่านการทดสอบจากทาง MS เท่านั้น
              กดปุ่ม Continue Anyway ไปเลยครับ
              ผมกดแล้วคับแล้วจอมันก็ดับไปเลยต้องรีเครื่องใหม่

Comment

หาไดร์เวอร์อันใหม่มาลงครับ
                น่าจะได้เคยเป็นอยู่เปลี่ยนไดร์เวอร์ก็หาย

Comment

ลบไดร์เวอร์ตัวเก่าก่อนหรือยังครับ

Comment

Originally posted by C.Ronaldo View Post
                    ลบไดร์เวอร์ตัวเก่าก่อนหรือยังครับ
                    ลบตัวเก่าออกแล้วครับแล้วผมจึงลงตัวใหม่

Comment

Working...
                    X