Announcement

Collapse
No announcement yet.

Burnout Paradise On PC:มาร่วมแสดงความเห็นกับ Burnout Paradise

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Burnout Paradise On PC:มาร่วมแสดงความเห็นกับ Burnout Paradise

ผมว่า Burnout Paradise บนพีซีคงจะบริโภคเครื่องหนักแน่ ดูภาพแล้ว ผมคิดว่าคงจะกินหนักกว่า GRID แน่ๆ

แต่ว่า Burnout Paradise ติดโรคเลื่อน เลื่อนไปจนไม่มีกำหนดการนะนี้!!!

โรคเลื่อนไม่กลัว กลัวมันจะไม่มีภาคนี้อ่าสิ

ปล.สำหรับสเปคผมว่าคงไม่โหดไปกว่า Crysis แน่ๆแต่คงเป็นน้องๆ-เทียบเท่า กริด เลยแหละนะ

แต่ถ้ามทาล่ะก็ กริด คงเจ๊งแน่ 555+

Comment

ขอไม่กินสิ้นเปลืองแบบgta iv หรือ nfs udc ก้อพอครับ

Comment

Originally posted by legendofsud View Post
        ขอไม่กินสิ้นเปลืองแบบgta iv หรือ nfs udc ก้อพอครับ
        ผมว่าคงยากนา เพราะเกมเขาดีซะขนาดนั้น แต่ผมว่าเขาคงต้องทำได้ล่ะนะ *0*

Comment

ผมว่าภาพมันก็พอๆกะ GRID นะ คงไม่ทำมากินสเปกเวอร์หรอก ตอนนี้ปรับกริดสุดได้อยู่หวังว่า burnout ภาคนี้ปรับสุดไหวเห้อ 4670 ของข้อย

Comment

ขอให้ พอร์ตมาดีๆ

Comment

Working...
            X