Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถาม การ์ดจอ AGP แรงๆ แนะนำน่อยครับ ที่ไหนมีขายราคาเท่าไรบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถาม การ์ดจอ AGP แรงๆ แนะนำน่อยครับ ที่ไหนมีขายราคาเท่าไรบ้าง

ช่วยบอกน่อยน่ะครับ ถามอรีกอย่าง ถ้าจะเปลี่ยน M/B ใหม่เลย มันต้องเปลี่ยนอะไรบ้างอะครับ

ต้อนนี้ เป็น AGP อยุ่ อะครับ

หา 7300GT มือ2 ในตลาดดู

Comment

7300 มีคนเสนอให้ ลองเปลี่ยนดุ แต่ ใจผมอยากได้ 7800 GS หรือ 7950 GT เลยอะ
      เเล้วเปลี่ยนเเล้ว ต้อง เปลี่ยน Power Supply หรือเปล่า ครับ ต้อน นี้ Pw ผม มัน
      ATX-300VS.03.P4

Comment

Working...
      X