Announcement

Collapse
No announcement yet.

XP TrueFaster Edition V.4 ช่วยให้คำแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XP TrueFaster Edition V.4 ช่วยให้คำแนะนำหน่อยครับ

มันดีรึเปล่าครับ ข้อดีข้อเสียของมัน ตอนนี้ผมใช้ Dark Edition V.6 อยู่อ่ะครับ ผมว่ามันไม่เสถียรน่ะครับ
    แล้วมีตัวไหนที่ดีๆอีกอ่ะครับ ขอเป็น SP 3 นะครับผม

ตั้งแต่ใช้มาผมว่า SKZ เสถียรสุดใน Windows โมทั้งหมด แต่ Dark ผมก็ว่าทำ Theme ออกมาได้สวยสุดเช่นกัน

XP TrueFaster Edition V.4 รู้สึกจะมีปัญหานิดหน่อย เช่น DHCP มันมีบัก กับ เราเตอร์บางรุ่น ต้อง Fix ip lan เอง
    Last edited by sierra; 7 Dec 2008, 18:42:17.

Comment

ขอชื่อเต็มๆของ SKZ หน่อยครับ ไม่เกท - -

Comment

ถ้าในกลุ่ม TrueFaster เ็ห็นคนบอก V1 จะเสถียรกว่า V2,3,4 ซึ่งผมก็ยังไม่ได้ลอง...

sKZ= Sokoolz มีืทั้งแบบ ORI และ โม
        ผมลองลงตัวโมแล้ว ไม่มีปัญหานะ ลงให้เครื่องเพื่อน
        Last edited by tArIbAn; 7 Dec 2008, 19:08:55.

Comment

พึ่งโหลด TrueFaster V.4 เสร็จครับ
          รอท่านอื่นอีกหน่อยดีกว่า

Comment

เท่าที่ผมใช้มามันแย่มากๆครับV.4 เอาเป็นว่าผมลงเสร็จรองใช้มันไม่ถึง3ชั่วโมงอะครับผมลงวินโดวใหม่เลยครับ คือว่ามันเป็น Pack3ครับเลยมีปัญหาโปรแกรมบางตัวลงไม่ได้ครับ บางตัวลงได้แต่ใช้ไม่ได้เด่งออกหมด แต่ถ้าตัวV.1ผมว่าโอเคมากเลยครับไม่เคยเจอปัญหาเลย แต่ยังไงลองฟังจากความเห็นท่านอื่นก่อนนะครับ

Comment

ครับ เรื่องของเรื่อง ผมอยากได้ SP 3 มาเล่น GTA IV เลยจะลอง TrueFasterV.4 เอายังไงดีหว่า

ว่าแต่ตัว TrueFasterV.1 นี่ SP อะไรหรอครับ

หรือว่าเอา SP2 เดิมๆ มายัด SP3 ลงไปเองดีกว่า ทุกท่านว่าไงครับ

Comment

Originally posted by vitseed View Post
                ครับ เรื่องของเรื่อง ผมอยากได้ SP 3 มาเล่น GTA IV เลยจะลอง TrueFasterV.4 เอายังไงดีหว่า

ว่าแต่ตัว TrueFasterV.1 นี่ SP อะไรหรอครับ

หรือว่าเอา SP2 เดิมๆ มายัด SP3 ลงไปเองดีกว่า ทุกท่านว่าไงครับ
                ปัญหากับgta4กับpack2ผมว่าต่อไปอาจจะมีวิทีแก้นะครับรอดุไปก่อน(อดเปรี้ยวรอกินหวานครับ)

Comment

รอท่านต่อไป อิอิ

ไปนอนละครับ เช้าๆมาดู

Comment

original แล้ว มาโมเอง

Comment

ตอนนี้เลยโหลด Windows XP PRO SP3 NOV08 + NET1.1-2.0 [sKz] FIXED! ซะเลยใครเคยใช้มั่งดีมั้ยครับ

ปล.ตาคนทำมีแต่คนชม คนไทยด้วยใช่ป่ะครับ

Comment

เท่าที่ลองมา TrueFasterV.1 ดีสุด ยกนิ้วไห้เลย เเต่ ฟร้อนไม่เท่เท่านั้น เเต่การไช้งานเสถียรสุดๆ

Comment

TrueFasterV.1 อีกเสียงครับ ดีสุดแหล่ะเท่าที่กล่าวมา

Dark V.6 ผมว่ามันไม่เสถียรจริงๆแหล่ะ

Comment

ผทก็กะว่าจะเปลี่ยนมาเป็นTrueFasterV.1เหมือนกันครับตอนนี้ใช้Dark V.6อยู่ครับแต่ก็ยังไม่เจอปัญหาอะไรนะครับ แต่จากที่ดูๆมาTrueFasterV.1มีแต่คนบอกว่าดีครับแต่คงโหลดไม่ไหวครับเน็ตเต่า หาซื้อแผ่นเอาแทนครับ(แล้วมันจะดีเหมือนของที่เขาดโหลดไหมหว่า)

Comment

TrueFasterV.4 เลยจ้า เร็ว แรง สะใส

Comment

Working...
                              X