Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ช่วยที]ไวรัสที่เกี่ยวกับ Floder OPtion แต่ตัวเลือกมันไม่หาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ช่วยที]ไวรัสที่เกี่ยวกับ Floder OPtion แต่ตัวเลือกมันไม่หาย

ผมอยากรู้ว่าผมโดนไวรัสตัวไหนที่มันทำให้ผมปรับ ค่าที่ ซ่อนโฟลเดอร์ โชว์ โฟลเดอร์ใน Floder Option ไม่ได้ ไม่ใช่ ตัวเลือกมันหายไปนะครับ อันนั้นพอแก้ได้แต่คราวนี้ พอผมกดเลือกที่ Show hidden files and Floder แล้วกด Ok หรือ กด Apply มันก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นมันก็ไม่โชว์โฟลเดอร์ที่ซ่อนไว้อยุ่ แต่ถ้าผมกด Ok แล้วมาลองเข้า Floder Option ใหม่ ตัวเลือกมันจะเด้งไปอยุ่ที่ Do not show hidden files and floders เหมือนเดิม

พอจะรู้มั้ยครับว่าผมโดนตัวไหน

ขอวิธีแก้ด้วยจะเป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=341522

ลองดูครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ หน้าแหก หน่อยนึง Folder เขียนผิด เห้อ ตู

Comment

ลอง Super antispyware
        www.9down.com

Comment

Working...
        X