Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการลง window ใน ฮาร์ดดิส External

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการลง window ใน ฮาร์ดดิส External

ถามเลยนะครับ
    1.ผมสามารถลง window ใน Hard disk External ได้ไหม (ถ้าผมมี window เก่าอยู่แล้วใน
    Hard disk ที่อยู่ในเครื่อง)
    2.ถ้าลงได้มันจะมีให้เลือก window ตอน boot เครื่องใหมครับ
    3.แล้วถ้าผมเอา Hard disk External ตัวนี้ไป เสียบเข้ากับเครื่องเพื่อนผม ผมจะสามารถ ใช้
    window ในตัว Hard disk นี้ได้หรือไม่ครับ (พอดีผมจะลงโปรแกรม เช่น dream,photoshop,
    flash และ อื่นๆ ใน Hard disk External ด้วย)
    4.แล้วผมจะสามารถใช้ โปรแกรมที่ผมลงใน Hard disk External นั้นในเครื่องอื่นได้ไหมครับ
    (ประมาณว่าจะให้คอมเพื่อนผมนั้น boot window ใน hard diskผมเลย แล้วผมจะใช้โปรแกรม
    ต่างๆที่ผมลงใน Hard disk External นี้)
    ปล.มันทำได้ไหมครับ
    ......................................................
    ขอบคุณครับ

ดันๆ จ้า รอผู้รู้

Comment

พรุ่งนี้มาดูใหม่คับ ไปหลับก่อน

Comment

ไม่มีคนตอบเลยดันๆ

Comment

ลงได้ครับ ลงใน USB ก็ได้

Comment

Working...
          X