Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI 3200 ออนบอร์ด เเชร์หน่วยความจำกับ 8800GT ได้มั้ยอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI 3200 ออนบอร์ด เเชร์หน่วยความจำกับ 8800GT ได้มั้ยอ่ะ

3200 ออนบอร์ด เเชร์หน่วยความจำกับ 8800GT ได้มั้ยอ่ะ

บอร์ด ของ ECS A780GM-A อ่ะ

จะเเชร์กับ 8800GT ได้มั้ย ???

(เอาเเบบละเีอียดก็ดีนะ)

จะแชร์ ไปทำไม -.-

Comment

ไม่ได้
      จะไปเเชร์ให้เปลื่องแรมเครื่องทำไม 8800GT แรงนรก อยู่แล้ว

Comment

ก็ไม่รู้อ่ะ

ยังไงก็ ขอบจัยนะ

Comment

-*-

Comment

มันจะแชร์ยังไงน่ะ
            ออนบอร์ดตัวนี้มันไม่มีแรมของตัวเองด้วยซ้ำต้องมาแชร์แรมเครื่อง
            และถึงเป็นรุ่นที่มีไซด์บอร์ดมาให้ก็แชร์ไม่ได้อยู่ดีเพราะต่างรุ่นต่างยี่ห้อกัน

Comment

ผมว่าคุณพูดถึงเทคโนโลยีในส่วนของ Hybrid Graphics ของบอร์ดตัวนี้แน่เลย
              ที่สามารถทำครอสไฟกับการ์ดจอแยกได้ลองดูตามลิงค์นี้ดูครับ
              http://www.unlimitpc.com/gigotalk/showthread.php?t=5835

Comment

ATI มันจะ Hybrid กับ nVIDIA ได้ยังไงล่ะเนี่ย

Comment

คนละเจ้ากันครับ อิๆๆ NVIDIA vs ATi

Comment

ไปอ่านข้อมูลใน Link ก่อนซิครับ
                    มันบอกว่าต้องใช้กับรุ่นไหนได้บ้าง
                    Last edited by guyo; 8 Dec 2008, 15:04:33.

Comment

Working...
                    X