Announcement

Collapse
No announcement yet.

เทียบให้ทีครับ X3 ริมแดง 4300 vs. MX5021 6500 ยังไม่ได้ต่อครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เทียบให้ทีครับ X3 ริมแดง 4300 vs. MX5021 6500 ยังไม่ได้ต่อครับ

ไปดู x3 ริมแดงมาแล้วที่ คลองถมเสียงดีมาก ราคา 4300 ทั้งชุดครับ 2.1

ไปดู mx 5021 มาแล้วเช่นกัน 6500 2.1 เสียงดี มาก T_T

จะหาคนมาแทน ATP3 น่ะครับ จับคู่กับ Music SX ฟังเพลงแจ๊ส

อยากให้เทียบกันหน่อย ครับมีความเห็นยังบ้าง

รักพี่เสียดายน้อง อยากได้ หมดเลย แงๆๆ ไม่มีตัง

ฟังแจ๊ส MX5021 กินขาดคับ

ถ้าฟังร็อคก็ X3 ไป

Comment

ริมแดงที่ไปลองฟังนี่ เสียงใสกิ๊ง เลย

แต่เหมือนใจผม เทไปทาง 5021 นิดหน่อย

แต่ตัง ก็เทไปเหมือนกัน T_T

Comment

ไม่เคยฟังตัวริมแดงเลยครับ ใครใช้อยู่หรือเคยฟังมาบรรยายสรรพคุณหน่อย

ตัวริมแดงมันคือ ผ่านการ mod มาแล้วใช่ไหมครับ

Comment

ฟัง jazz เอา MX5021

Comment

ผมเคยมองไว้เหมือนกันริมแดง แต่ราคาไม่ต่างขนาดนี้แค่ 3,200.- (คลองถม)
            หรือว่าตัวที่ท่าน pakmar ลองมาจะ mod เทพ อิอิ

Comment

มีริมแดง 2 แบบอะครับ อันแรก ฟังมา 3200 เหมือนกัน

เขาเืทียบริมแดงให้ฟังอีกอันนึง เจ๋งกว่าเดิมอีกให้ตาย -.- อีกอัน 4300

Comment

ถามต่ออีกฟหน่อยครับ ว่า ตัวซับ เบส mx5021 กะ x3 ใคร น่าฟังมากกว่ากันครับ

Comment

ที่ไหนมีแซต x3 ริมแดง ขายบ้างอ่ะครับ หรือเอาเฉพาะดอกก็ได้ครับ ใช้ x3 ธรรมดาอยู่ เสียงสูงแย่มากๆครับ creative ผมว่าเสียงสูงยังดีกว่าเลย

Comment

ขนาดใส่ cobra silver ใสขึ้นจริง แต่เสียงก็ยังไม่สูงอ่ะ มันไม่แผ่ออกมาเลย เหมือนเสียงอั้นๆอยู่เลยครับ

Comment

ที่คลองถมอะครับ เห็นมี ริมแดง 2 แบบ แบบแรก 3200 มั้ง แบบ 2 4300

แบบแรกใสขึ้น ฟังมันส์ขึ้น เบสดีขึ้น

แบบ 2 ใสเลย กิ๊ก เพราะมากๆ เบสดี กลางดี ไม่รู้จะอธิบายไง ฮ่าๆ

Comment

ถ้าเป็น 5.1 เท่าไหร่ครับ

Comment

ไอ้ริมแดงนี้ เสียงสูง ถ้าเทียบกะ 5021 เป็นไงบ้างครับ

Comment

Originally posted by OJARU View Post
                            ถ้าเป็น 5.1 เท่าไหร่ครับ

อยากรู้เหมือนกันอะ ตอนนี้มีแต่ตู้ซับ X3/5.1 ยังหา Sat ไม่ได้เลย
                            ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะเล่นริมแดง หรือหา Sat อื่นมาใช้ดีอ่า

Comment

ริมแดงนี่ นึกถึงกางเกงยีน

Comment

Working...
                              X