Announcement

Collapse
No announcement yet.

เดินเล่นอมรเจอพัดลมถูกๆ เลยจัดทำพัดลมเป่าแรมอีกแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เดินเล่นอมรเจอพัดลมถูกๆ เลยจัดทำพัดลมเป่าแรมอีกแล้ว

เดินเล่นเซียร์ พอดีเข้าร้านอมรเจอพัดลมชุดนี้ครับราคา 60บาทเอง เลยจับมาเป่าแรมสะอิๆ
    วิธียึดเอาแบบง่ายๆตัดเป็นร่อยไว้เสียบแรมก่อน ..ค่อยหาวิธียึดใหม่..
    แถมปรับรอบพัดลมที่ซอร์แวร์เมนบอร์ดได้อีกดีจริงๆ อีกอย่างต้องสลับขั่วไฟใหม่ด้วยครับ เดิมๆพัดลมไม่ติด
    รอชมพ่นสี..สีอะไรดีหละ!!

อิจฉา คนกรุง ของเล่นเยอะ เอิ๊กๆ สวยดีครับ มันหลุดมั๊ยนั้น ลองใช้สันแฟ้มดูซิครับ

Comment

ฝากซื้อมั่งได้มั้ย พัดลมเนี่ย. .

Comment

ผม กรุงเทพ แต่ยังไม่มีปัญญาไปเลยครับ อมร น่าอิจฉา วันหลังหากไป ฝากซื้อบ้างน้าคร๊าบๆๆ

บ้านอยู่บางนา เดินแต่เสรี ไปไกลกว่านี้หลงงับ แหะๆ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
          อิจฉา คนกรุง ของเล่นเยอะ เอิ๊กๆ สวยดีครับ มันหลุดมั๊ยนั้น ลองใช้สันแฟ้มดูซิครับ
          ครับจะลองดู
          Originally posted by iamqkrab View Post
          ฝากซื้อมั่งได้มั้ย พัดลมเนี่ย. .
          เอากี่อันครับ โอนเงินมาเดี๋ยวจัดให้
          Originally posted by WITHWIN View Post
          ผม กรุงเทพ แต่ยังไม่มีปัญญาไปเลยครับ อมร น่าอิจฉา วันหลังหากไป ฝากซื้อบ้างน้าคร๊าบๆๆ

บ้านอยู่บางนา เดินแต่เสรี ไปไกลกว่านี้หลงงับ แหะๆ
          มาเที่ยวบ้างสิครับ ของเยอะมาก
          Last edited by sc; 8 Dec 2008, 16:24:14.

Comment

แล่มครับพี่น้อง

Comment

ไม่ทราบว่าต้องแปลงหัวเป็น Molex ก่อนไหมหรือใช้หัวนั้นเสียบที่บอร์ดเลย

ซื้อมาเหมือนกันลองเสียบกับบอร์ดโดยตรงไม่ติด

Comment

Originally posted by Maxtrix View Post
                ไม่ทราบว่าต้องแปลงหัวเป็น Molex ก่อนไหมหรือใช้หัวนั้นเสียบที่บอร์ดเลย

ซื้อมาเหมือนกันลองเสียบกับบอร์ดโดยตรงไม่ติด
                ครับ ไม่ติด ใช้หัวเดิมครับ ผมเอาสายสีแดงพ่วงกับสีน้ำตาลเปลี่ยนมาอยู่ช่องริม ส่วนสายดำกับน้ำเงินเป็นกราวย้ายมาอยู่กลาง
                Last edited by sc; 8 Dec 2008, 16:48:00.

Comment

Originally posted by sc View Post
                  ครับ ไม่ติด ใช้หัวเดิมครับ ผมเอาสายสีแดงพ่วงกับสีน้ำตาลเปลี่ยนมาอยู่ช่องริม ส่วนสายดำกับน้ำเงินเป็นกราวย้ายมาอยู่กลาง
                  ขอบคุณครับ เดี๋ยวไปลองทำ

Comment

ก่อนใช้ OCZ XTC ก็ใช้เจ้านี่แหละ แต่พอใช้ไปนานๆสงสัยลมแรงเกินมั้ง แรมเคลื่อน

ขึ้น bluescreen เลยเหอๆ

ปล. ลมแรงมั๊กๆ

Comment

หาซื้อพัดลมมาโม มั่งดีกา
                      แต่ติดที่ว่าตังมะมี - -

Comment

Originally posted by WITHWIN View Post

สาย2ถึงบ้านหม้อเรยคับ

พอไปถึงก็หาทางไปเอาเอง
                        หุหุ

Comment

เอ่อลมแรง เครื่องแรง เสียงแรงไหมอ่ะน่ะท่าน 5555+ ของผมปล่อยมันสงบอยู่หน้าเคสอ่ะ ไม่ให้มันกินไฟ
                          ..เสียงดังมากมาย อยู่แถวรังสิตไปเดินเซียร์ก็ได้คับ ร้านอมรด้านล่างมีหลายขนาดกำลังลดมากมาย ^ ^

Comment

Originally posted by Maxtrix View Post
                            ขอบคุณครับ เดี๋ยวไปลองทำ

Originally posted by AmaKatsu View Post
                            ก่อนใช้ OCZ XTC ก็ใช้เจ้านี่แหละ แต่พอใช้ไปนานๆสงสัยลมแรงเกินมั้ง แรมเคลื่อน

ขึ้น bluescreen เลยเหอๆ

ปล. ลมแรงมั๊กๆ
                            อิๆอย่างแรง..บอร์ดของผมมีปรับรอบที่ซอร์แวร์ได้ เลยไม่ดัง
                            Originally posted by auonline2 View Post
                            หาซื้อพัดลมมาโม มั่งดีกา
                            แต่ติดที่ว่าตังมะมี - -
                            60 บ.จ้า..
                            Originally posted by golfgolfgolf View Post
                            สาย2ถึงบ้านหม้อเรยคับ

พอไปถึงก็หาทางไปเอาเอง
                            หุหุ
                            ใช้ๆ..
                            Originally posted by obone_za View Post
                            เอ่อลมแรง เครื่องแรง เสียงแรงไหมอ่ะน่ะท่าน 5555+ ของผมปล่อยมันสงบอยู่หน้าเคสอ่ะ ไม่ให้มันกินไฟ
                            ..เสียงดังมากมาย อยู่แถวรังสิตไปเดินเซียร์ก็ได้คับ ร้านอมรด้านล่างมีหลายขนาดกำลังลดมากมาย ^ ^
                            ให้เปลี่ยนบอร์ดครับ อิๆ แรง.เสียง.พอรับได้นะ

รอชมการพ่นสี..

Comment

ลมคงแรงหน้าดู

Comment

Working...
                              X