Announcement

Collapse
No announcement yet.

เดินเล่นอมรเจอพัดลมถูกๆ เลยจัดทำพัดลมเป่าแรมอีกแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลองแล่วครับ แรงโคตะระ เล่นเอากระโปรงปลิวเลย (เกี่ยวกันหรือเปล่า 555+) ซื้อมา 90 - -*
    ไมมันขายไม่เท่ากันอ่ะ อมรโคราชครับ... เลิกใช้แล้ว... มันกินไฟด้วยแหละ.. รอบมันจัดเกินไป

Comment

หุหุ ของเเรง

Comment

Originally posted by panuza View Post
        ลมคงแรงหน้าดู
        แรง เอามาเป่าvga ก็ดีครับ
        Originally posted by beboy_com View Post
        ลองแล่วครับ แรงโคตะระ เล่นเอากระโปรงปลิวเลย (เกี่ยวกันหรือเปล่า 555+) ซื้อมา 90 - -*
        ไมมันขายไม่เท่ากันอ่ะ อมรโคราชครับ... เลิกใช้แล้ว... มันกินไฟด้วยแหละ.. รอบมันจัดเกินไป
        555 รุนแรงเหลือเกิน..
        Originally posted by zeng_ped View Post
        หุหุ ของเเรง
        แรงได้ใจมากครับ

Comment

ลองทำดูแล้ว แรงดีเหมือนกันแจ่มเลย

แต่

กำลังหาที่วางเนี่ยละ

ทำใส่ Molex น่าจะสะดวกกว่า

Comment

รื้อน้ำออกไปแล้วหรอพี่

Comment

เพิ่งรู้ว่ามันวางได้พอดี ไปซื้อมั่งดีกว่าอยู่ใกล้ๆอมร(คาร์ฟูร์)

ขอทำมั่งๆ

Comment

โหๆน่าสน

Comment

Originally posted by Maxtrix View Post
                  ลองทำดูแล้ว แรงดีเหมือนกันแจ่มเลย

แต่

กำลังหาที่วางเนี่ยละ

ทำใส่ Molex น่าจะสะดวกกว่า
                  แต่ผมว่าเดิมๆเสียบเมนบอร์ดดีกว่าครับ ปรับรอบพัดลมได้
                  Originally posted by destinyair View Post
                  รื้อน้ำออกไปแล้วหรอพี่
                  ขายแว้ววว..

Comment

Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
                    เพิ่งรู้ว่ามันวางได้พอดี ไปซื้อมั่งดีกว่าอยู่ใกล้ๆอมร(คาร์ฟูร์)
                    ดีครับ
                    ขอทำมั่งๆ
                    เอามาดูหน่อยนะครับ
                    Originally posted by kgb99 View Post
                    โหๆน่าสน
                    อิๆ

Comment

ถ้พัดลมเปงสีนะ แจ่มเยย

Comment

ทำแย้ว เปิด Cabal , Firefox , MSN

เป่าที่ การ์ดจอจาก 49 เหลือ 44 โอ๊ว

เป่้า CPU จาก 47 เหลือ 44

Comment

Originally posted by sc View Post
                          เดินเล่นเซียร์ พอดีเข้าร้านอมรเจอพัดลมชุดนี้ครับราคา 60บาทเอง เลยจับมาเป่าแรมสะอิๆ
                          วิธียึดเอาแบบง่ายๆตัดเป็นร่อยไว้เสียบแรมก่อน ..ค่อยหาวิธียึดใหม่..
                          แถมปรับรอบพัดลมที่ซอร์แวร์เมนบอร์ดได้อีกดีจริงๆ อีกอย่างต้องสลับขั่วไฟใหม่ด้วยครับ เดิมๆพัดลมไม่ติด
                          รอชมพ่นสี..สีอะไรดีหละ!!
                          มีพัดลม HDD และพัดลมแรม ที่มีไฟแบบใสไหมครับ

Comment

แน่นไหมครับ ถ้าพัดลมมีไฟสี จะแจ่มเลยครับ
                            ไม่อยากไปอมร ไปทีไรเสียตังทุกที

Comment

ดันไป ของแรงครับ

Comment

เหมือนพัดลมใน xbox360 เลยอ่ะ

แจ่มแฮะ

Comment

Working...
                                X