Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุดน้ำ Coolermaster Aquagate MAX ใครลองแล้ว มาบอกทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชุดน้ำ Coolermaster Aquagate MAX ใครลองแล้ว มาบอกทีครับ

ตามหัวกระทู้ครับ ชุดนี้เห็นเจไดขายอยู่10000นิดๆ

อยากลองเล่นน้ำดู เลยจะมาถามท่านที่เคยลองชุดนี้แล้ว

ว่าเป็นไงมั่ง ติดตั้งง่ายมั๊ย เย็นแค่ไหน

หรือใครมีข้อคิดเห็นนอกเหนือจากที่ได้ยกตัวอย่างมาก็บอกกันได้ครับ

ขอบคุณครับ

เงียบฉี่...เยย

ขออนุญาตดั1จึ๊กคร้าบบบบ

Comment

ถ้าชุดละหมื่นนิด ผมว่าหาชุดเทพมาเล่นเลยดีกว่าครับ ใช้งบพอๆกัน

Comment

ผมว่าซื้อชุดเทพสบาย เย็นกว่า เพิ่มเติมง่ายกว่า

Comment

หมื่นกว่าๆ ซื้อแยกเหอะ ราคานี้ ได้ครบหมดเลยครับ

Comment

ซื้อ แยกดีกว่า นะ

พวก สำเร็จ รูป มัน ยังงัยๆ ไม่รุ
            ซื้อแยก ภูมิใจ เก็บทีละชิ้น อิอิ

Comment

อ่า ขอบคุณมากๆๆคร้าบบบ

Comment

Working...
              X