Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยบอกวิธีเอาเพลงลงGTAทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยบอกวิธีเอาเพลงลงGTAทีครับ

ผมใส่ลง Usermusic แล้วเปิด Independent ฟังแล้วก็ไม่มีมีแต่เสียงคุยเหมือนข่าวอะครับ
    และมันต้องเป็นเพลงต่างชาติใช้ปะเพลงไทยได้มั้ย
    และก้อปรับในoptionเปน shuffle ทุกอย่างแล้วก็ไม่มีเพลงที่ใส่ไปอะครับ
    ใครรู้จัดทีนะคับอยากมีเพลงมันๆเวลาขับรถ
    ^^

เพลงไหนก็ได้คับ ก็เข้าไปที่ option เลือก audio ตรง auto scan ก็เปลี่ยน เป้น on หรือ กด quick scan ก็ได้
    Last edited by Jack Sparrows; 8 Dec 2008, 09:12:19.

Comment

ทำงี้ได้ด้วยหรอเนี่ย เจ๋งง่ะ

Comment

จำไม่ค่อยได้แล้วไม่ได้เล่นนานมาก แต่รู้สึกว่าเพลงไทยฟังได้ครับ (ใช่ภาค GTA San Andreas ป่ะครับ)

ลองเข้าไปดูใน My Documents จะมีโฟลเดอร์ GTA San Andreas User Files อยู่ ข้างในจะมีอีกโฟลเดอร์ชื่อ User Tracks ก็จับไฟล์เพลง mp3 โยนลงไปเลยครับ

ป.ล. ใช้ Shortcut ของเพลงโยนเข้าไปก็ได้เหมือนกันครับ ประหยัดเนื้อที่กว่าไฟล์เพลงอีกต่างหาก

Comment

โฆษณา มีอยู่แล้วครับ เขาทำให้เหมือนจริง มี สักพัก ก็จะเป็นเพลง ที่เราใส่ไปครับ รอหน่อย อิอิอิ

Comment

ใส่เพลงได้ตั้งแต่ vicecity แล้วงับ

Comment

Working...
            X