Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง Cool Pad ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง Cool Pad ครับ

คือผมใช้ ห41 สท77 อยู่ครับเลยลองหาซื้อ Cool pad มาลองใต้เครื่องเลยอยากจะทราบอ่ะครับว่าจะมีผลเสียต่อเครื่องบ้างไหมคือว่าเคยได้ยินคนในบอร์ดนี้บอกว่าการ์ดจอจะเสียเร็วจริงหรือป่าวครับ

ขอบคุณครับ

Originally posted by swatswatswat View Post
    คือผมใช้ ห41 สท77 อยู่ครับเลยลองหาซื้อ Cool pad มาลองใต้เครื่องเลยอยากจะทราบอ่ะครับว่าจะมีผลเสียต่อเครื่องบ้างไหมคือว่าเคยได้ยินคนในบอร์ดนี้บอกว่าการ์ดจอจะเสียเร็วจริงหรือป่าวครับ

ขอบคุณครับ
    จากที่ผมเรียนมาแม่เหล็กอยู่ไกล้ฮาร์ดดีสไม่ดีจะทำไห้เสีนเร็ว Cool pad ในพัดลมเกิดการเหนียวนำทางไฟฟ้าโดนขดขวดกับแม่เหล็กทำไห้เกิดคลื่นแม่เหล็ก อันนี้ก็ไม่รู้จะส่งผลป่าวผลเลยไม่ใช้ครับ
    ผลใช้f8vrครับเครื่องไม่ร้อนครับไม่จำเป็น ปลอดภัยไว้ก่อน อิอิ

Comment

Working...
    X