Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกม Tomb Raider หน่อยครับ ติดหงะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกม Tomb Raider หน่อยครับ ติดหงะ

งงๆ กับตรงนี้อยู่ครับ จะเอาหินสองก้อนนี้ไปวางข้างนอกเพื่อให้ประตูเปิดไงอะคับ

กด cap lock เพื่อ โยน หิน คับ

Comment

อ้อออ มีโยนหินด้วยหรอครับ ขอบคุณมากฮะ

Comment

ลอง ดู ใน youtube ได้นะ มีคลิปวิธีผ่านเกมส์ เยอะเลยครับ

Comment

ตรงนี้ผมก็ติดอยู่ต้องนาน คิดอะไรไม่ออกเลยปาระเบิดใส่มันก็กระเด็น
          ก็เลยปาระเบิดใส่จนหินออกไปข้างนอก

Comment

Working...
          X