Announcement

Collapse
No announcement yet.

แก้ GTA IV ภาพแตก ภาพหาย ด้วย ATI 8.12 มีภาพ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แก้ GTA IV ภาพแตก ภาพหาย ด้วย ATI 8.12 มีภาพ

http://www.erodov.com/forums/stable-...-iv/14751.html

Windows XP 32/64 Bit -> http://www.mediafire.com/?dojmwyjn4nt

Windows Vista 32/64 Bit -> http://rapidshare.com/files/17034154...E_CAT-8-12.exe

หลังจากที่ลงไดรเวอ่ร์แล้ว

ขอบคุณครับ

Comment

FPS เท่าเดิมเลยของผม เงาตึกก็กระพริบเหมือนเดิม ใครเจอปัญหาเงากระพริบเหมือนผมบ้างคับ

Comment

อ้าว ของค่ายแดงมาแว้ว ว่าแต่ใช้ไม่ได้ผลเหรอครับ ท่านข้างบน??

Comment

ขอตัวไปลองก่อนล่ะครับ

เด๋วมารายงาน HD3850 256mb กำ

Comment

Originally posted by Picasso View Post
            ขอตัวไปลองก่อนล่ะครับ

เด๋วมารายงาน HD3850 256mb กำ
            การ์ดตัวเดียวกันอะครับ เหอะๆ แต่ 8.12 ยังไม่มาเลยนี่ ไม่เห็นมีให้โหลดเลย เห็นแต่ 8.11

Comment

โอ่ว ผิดหวัง นึกว่าจะช่วยเรื่องเฟรมเรต

ปล. 8.12 beta rc3 มั้ง

Comment

เกม left4dead ได้เฟรมเรตขึ้นมาพอสมควรเลย

GTA IV ไม่มี เเท๊กเจอร์หายเเล้วครับ

Catalyst 8.11
                left4dead Single HD 4850 H textures 4xAA, 4xAF --> No Mercy
                Frames: 25100 - Time: 226720ms - Avg: 110.709 - Min: 66 - Max: 256

Catalyst 8.12 RC3

left4dead CrossfireX HD 4850 H textures 4xAA, 8xAF --> No Mercy
                Frames: 25806 - Time: 175866ms - Avg: 146.737 - Min: 73 - Max: 289

ปล. เป็น 8.12 RC3 ครับ

Comment

เอ่อนึกว่าเฟรมเรดจะเพิ่มขึ้น

Comment

...กำลังมาบอกอยู่พอดี...

ตัว Beta นี้ยังไม่ได้แก้เรื่องของ GTA4 นี้นะครับ เป็น Beta ที่ออกก่อนที่จะพัฒนาให้ GTA

ยังไงรอตัวเต็มกันก่อนครับ 10 ธันวาคมนี้ อีก 2 วันเอง ^^

PS. แต่ถ้าใครมีปัญหาของ "RESC10" Error ลง Beta ตัวนี้ไปรับลองหายครับ เล่นได้ชัวร์...

Comment

เฟรมเรตกระฉูดมากครับ

ถ้าไม่นับเกมนั้นนะ ผมว่า X2 + HD3850 ก็แรงได้ทุกเกมแหละ

Comment

ขอโทษนะครับ ไม่ทราบว่า ไดฟ์เว่อตัวนี้ที่แก้ภาพหายตัวนนี้เนี่ย ใช้กับ Nvidia ได้ไหมครับ 8800GT

Comment

Originally posted by narubhet View Post
                          ขอโทษนะครับ ไม่ทราบว่า ไดฟ์เว่อตัวนี้ที่แก้ภาพหายตัวนนี้เนี่ย ใช้กับ Nvidia ได้ไหมครับ 8800GT
                          อย่าลงเชียวนะครับท่านเด๋วหาว่าไม่เตือน
                          nvidiaก็มีตัวแก้ของมันออกมาแล้วหนิครับหาได้ในเวปนี้แหละเฟรมขึ้นมาเกือบๆ10เฟรมเลยมั้ง

Comment

Originally posted by prolimited View Post
                            อย่าลงเชียวนะครับท่านเด๋วหาว่าไม่เตือน
                            nvidiaก็มีตัวแก้ของมันออกมาแล้วหนิครับหาได้ในเวปนี้แหละเฟรมขึ้นมาเกือบๆ10เฟรมเลยมั้ง
                            รบกวนขแหน่อยได้ไหมครับ -*- กระทู้ไหนหว่า
                            ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by narubhet View Post
                              รบกวนขแหน่อยได้ไหมครับ -*- กระทู้ไหนหว่า
                              ขอบคุณครับ
                              ขอโทษทีครับพอดีผมเปิดผ่านๆมาก็เจออยู่แต่จำไม่ได้ว่าหมวดไหนแต่อยู่ในเว็ปนี้แหละครับ
                              Last edited by prolimited; 8 Dec 2008, 22:49:44.

Comment

Working...
                              X