Announcement

Collapse
No announcement yet.

GURU ช่วยหน่อยคับ อยากCLOCK 4800 ไปที่ 3000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ่าว บอดตัวนี้มันทดแรมไม่ได้เหรอครับ ไม่รุมาก่อน แหะๆๆ
    งั้นก้มีทางเดียวแหละครับ ทดแรมลงมาคิดว่าน่าจะลากบัสไปได้อีก10 แต่ว่าบัสแรมจะน่าหดหู่มากเลยนะครับ clock/8 นี่ สะเทือนใจนะครับ

Comment

ฮ่วยซ้ำ

Comment

ตกลงใส่ทีละตัวก็เล่นไม่ได้หรอครับ 12.5x240 อ่ะ

Comment

Originally posted by amcrew View Post
          ตกลงใส่ทีละตัวก็เล่นไม่ได้หรอครับ 12.5x240 อ่ะ
          bus ไม่ขึ้นคับ แต่ busram 800ได้

Comment

ผมว่า เปลี่ยนขั้วการเมืองเป็น ASROCK หน้าจะมันกว่านะครับ

อิอิ

Comment

Originally posted by lekmanso View Post
              ผมว่า เปลี่ยนขั้วการเมืองเป็น ASROCK หน้าจะมันกว่านะครับ

อิอิ
              เครื่องที่ทำงานใช้อยู่ LE1110 1.9ไปที่2.6 ram corsair vs
              ไม่ชอบตรง 24 PIN อยู่ตรงกลาง

Comment

Originally posted by dr-fox View Post
                เครื่องที่ทำงานใช้อยู่ LE1110 1.9ไปที่2.6 ram corsair vs
                N61P-S ครับ 3.0 G ไม่ยากครับ ไฟริมบอร์ดด้วยครับ

Comment

อิอิ

Originally posted by dr-fox View Post
                  เอิ้กๆๆๆๆ

Comment

Working...
                  X