Announcement

Collapse
No announcement yet.

.. รวมพลคนใช้ COOLER MASTER V8 ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• .. รวมพลคนใช้ COOLER MASTER V8 ..

.. ฮิฮิ เห็นคนตั้งคำถาม + หาซื้อ COOLER MASTER V8 กันเยอะมาก จนเป็น "V8 ฟรีเว่อร์" ไปแล้ว อีกทั้งเห็นมีกระทู้ "รวมพลคนใช้ ....." หลายอย่าง เลยตั้งขึ้นมารวมคนใช้ V8 กับเขามั้ง ..

.. บอกความรู้สึกสัมผัสแรกที่ได้ V8 มาครองว่าคุ้มกับสโลแกนที่เขาตั้งให้ไหม " V8 (แด็ก)ความร้อน " (มี่ท่านนึงในนี้เป็นคนตั้งนะครับ ไม่ได้ตั้งใจให้หยาบคาย)

.. มาบอกอุณหภูมิ ธรรมดา & FullLoad ว่าเท่าไหร่กันบ้าง ทั้งแบบ OC ได้สุดๆกับลมของ V8 กัน ..

.. เครื่องใน + อุณหภูมิ ของผม >>> http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=339805 (ประหยัดพื้นที่ของเว็ปครับ) ..

.. ปล. ถ้าลงรูปโชว์เครื่องในได้ก็ดีครับเพื่อให้คนที่อยากได้มาเปรียบเทียบก่อนซื้อหามาใช้ ..

Last edited by Mr.TAXI; 31 May 2009, 02:13:46.

ดันให้
    ใส่ไม่ได้ อะ ติดเหล็กหลังเมนบอร์ดตรง CPU พอดี (DQ6 P965)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ดันให้
      ใส่ไม่ได้ อะ ติดเหล็กหลังเมนบอร์ดตรง CPU พอดี (DQ6 P965)
      แล้วที่ซื้อมาจะทำฉันใดหละครับ

555+ ผมอยากได้ 55+

Comment

Originally posted by พจน์ View Post
        แล้วที่ซื้อมาจะทำฉันใดหละครับ

555+ ผมอยากได้ 55+
        ยังไม่ได้ซื้อครับ แต่คำนวนใว้ นะ
        เพราะเคยคิดจะเเกะเหล็กออก แต่มันติดกาวแผ่นเหนียวมากเเกะไม่ออก 555+
        เลยใช้ Zalman เหมือนเดิม

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ยังไม่ได้ซื้อครับ แต่คำนวนใว้ นะ
          เพราะเคยคิดจะเเกะเหล็กออก แต่มันติดกาวแผ่นเหนียวมากเเกะไม่ออก 555+
          เลยใช้ Zalman เหมือนเดิม

ผมก็เคยครับ บอร์ดเป็นรอยเลย เพราะไขควง 55+
          ต้องเอาไดร์เป่าให้ร้อนนิดนึงแล้วค่อยๆดึงออก

Comment

Comment

ลงชื่อด้วยคนคร้าบบบบบบบ

เด๋วจะเอารูป+อุณหภูมิมาลงนะครับ

อิอิอิ

Comment

เป็นว่าที่ไปก่อนครับ ( คอยของอยู่ ) ใจจริงๆ แล้วเป็นคนไม่ชอบอะไรซ้ำใครนะ แต่ดูท่าของเค้าดีจริงๆ หึหึหึ

Comment

ARMOR ก็โยนพัดลมข้างทิ้ง เหมือนกันครับ เหลือแต่ตระแกรง

Comment

ลงชื่อด้วยคนครับ

Comment

Originally posted by 350Z View Post
                      ลงชื่อด้วยคนครับ

.. มาละ แรงบันดารใจในการถอดพัดลม 200mm. ผม ฮิฮิ ..

Comment

นั่นมัน สโลแกนที่ผมตั้งหนิ

Comment

แต่ว่า พัดลมข้างเคสใส่ไม่ได้เลย เซ็ง

Comment

Originally posted by earlza View Post
                            นั่นมัน สโลแกนที่ผมตั้งหนิ

... ๕๕๕๕๕ ถูกต้องแล้วคร็าบบบบ ...

..

Comment

ประมาณนี้ละครับ

Last edited by maoking; 25 Mar 2010, 14:12:19.

Comment

Working...
                              X