Announcement

Collapse
No announcement yet.

far cry patch 1.4 มันมีบักเปล่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• far cry patch 1.4 มันมีบักเปล่าคับ

คือมผมลง patchแล้วมัน ยิง ทะลุประตูบ้าน กำแพง ได้หมดเลยนะ คอม นะ ไม่ใช่เรา

มันเป็นบัก หรือ เปงของตัวเกมอยู่แล้ว

ยังไม่เคยเล่นเลยครับมารอดู

Comment

ยิงทะลุได้ซิครับ

ลง 1.4 แล้ว ดีขึ้นครับ ยืนยัน
      ยิงทะลุได้ครับ โดยเฉพาะเต้นท์ในเกมส์มันเป็นผ้าใบนะท่าน ไม่ใช้ปูน ไม้ฝาผนังก็ยิงทะลุได้ ไม่ชื่อ ลองเลยครับท่านแรก ตอนออกมาจากที่นอนสลบแล้วมีปืนสั้น 1 กระบอก แล้วต้องไปหากระสุนในกระท่อมน่ะครับ ยิงทะลุกันตับแลบ
      1.4 จะเพิ่มอีกหลาย ๆ อย่างครับ เช่นลูกกระสุนปืนสั้นจาก 8 นัด เป็น 9 นัด, เปิดประตูต้องกด f,ระบบแสงในภาพแบบเหมือนจริง

ปล. ด่านนี้ ห้ามยิงหมูป่าในครอกนะครับ สงสารมัน 555, ถึงแก็ซก็อย่ายิงนะครับ เดี๋ยวปลาในทะเลตาย ลอยฟ่อง 555

Comment

เอา 1.4 มาจากไหละท่าน ขอบ้างดิผมมีแต่ไอ้ที่5แผ่นอ่ะ

Comment

Working...
        X