Announcement

Collapse
No announcement yet.

สำหรับ คุณ wezapure เรื่อง Silent Hill3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สำหรับ คุณ wezapure เรื่อง Silent Hill3

ใส่แผ่นไปเปิดมา เจอแบบนี้หรือเปล่าครับ

ดับเบิ้ลคลิ๊กที่ setup แล้วรอมันเสร็จ แล้วก็ลง crack ทีนี้ ก็หลอนได้แล้วครับ

แผ่นผมไรท์เสร็จ ผม ทำการ setup เลย ลงได้ครับ ผมก็จะลองเล่นดูอีกที

ยังไงถ้าไม่ได้ก็แก้ดังนี้
    1.ปิด auto run
    2.ลอง DVD เครื่องอื่น Combo บางยี่ห้อ ไม่อ่านแผ่น (เพื่อนผมไรท์หนังมา ผมยังต้องไป ไรท์ที่บ้านเพื่อนอีกคนนึงเลย เพราะเครื่องผมไม่อ่าน)

Comment

ใส่แผ่นเข้าไปยังไม่ได้เปิดเลยคับแค่มันอ่านแผ่นแล้วก้อค้างไปเลย.....คับท่าน

Comment

ลองเปลี่ยน เครื่องอ่านดูครับ ไปลองบ้านเพื่อนหรือร้านเน็ตร้านคอมก็ได้ครับ แต่ผมอ่านได้ปรกติ

Comment

เกม ไร หรอ ครับ ?

Comment

ลองปิดออโตรัน แล้วคับเมื่อคืนก้อเป็นเหมือนเดิมคับ เดี๋ยวเย็นนี้เอาไปลองห้องเพื่อนเดี๋ยวมาอัพเดทคับท่าน

Comment

เกมนี้ท่าจะดีจริง หลอนตั้งแต่ตอนลงเกม ^^"

Comment

ง่าๆๆ..........เปิดไม่ได้จิงๆคับท่านผมไปลองเครื่องเพื่อนมาแล้วคับ สองเครื่องแฮ้งค์เหมือนกันหมดเลยคับ

Comment

-*- เอาไงดี ไม่มีเวลาจะไปส่งพัสดุด้วย
                  ไปรษณีย์ ไกลอ่ะ

หากแวะมาได้ก็เอา HDD มาจุ่มเลย ยกให้เลย

ปล.จะมาก็ PM มาบอกก่อนนะ จะไปรอรับ แล้วไปบ้านผมกัน

Comment

Working...
                  X