Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำMOBOตัวไหนก้อได้ที่แทนที่ P5Q-E ได้มั้งอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำMOBOตัวไหนก้อได้ที่แทนที่ P5Q-E ได้มั้งอะครับ

ช่วยแนะนำMOBOตัวไหนก้อได้ที่แทนที่ P5Q-E ได้มั้งอะครับ

คือจะซื้อเป็นของขวัญวันเกิดน้องแต่ว่ามันแพงปัยอะน้องมันอยากได้ P5Q-E อะแต่ผมเงินไม่พอ
    ขอคัยก้อได้จัดหั้ยที่ครับเอาแต่ MOBO นะครับเน้นปัยทาง Gigabyte ก้อได้ครับมีของครบละเหลือ
    แต่ MOBO แหละครับส่วนสเปกก้อ

CPU:Q6600
    MOBO:?????
    VGA:HD4870 PCS+

คร่าวๆครับเหลือบอดไงช่วยดูหั้ยหน่อยนะครับ
    ขอลดงบบอดมาที่ไม่เกิน4,500นะครับ

ในห้องมือ2 มีขาย ASUS P5E สวยๆ 3500
    ตอนนี้ ASUS MAXiMUS II FOMULA 6150 เองครับ

Comment

Working...
    X