Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออภัยโทษที่ต้องตั้งกระทู้นี้ครับ...Sp3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขออภัยโทษที่ต้องตั้งกระทู้นี้ครับ...Sp3

คือโหลด GTA IV มาแล้ว แต่ตอนนี้วินโดวยังเป็น Sp2 อยู่เลยครับ เคยเหนว่าสามารถอัพในเวปให้เป็น Sp3 ได้

ทำอย่างไรครับ ไม่อยากลงวินโดวใหม่เลยครับ T-T ของเยอะมาก

ขอบคุณมากกๆๆครับ

ลองลงเกมใน sp2 รึยังครับว่าลงได้ไหม

Comment

ลงวินโดว์ แบบ อัพเดทเอาน่าจะได้ครับ

Comment

ยังไม่ได้ลองอ่าครับ ก็เห็นว่า เล่นไม่ได้ไม่ใช่รึ

Comment

ก็ลงเหมือนลงโปรแกรมตัวนึง แต่ใช้เวลานานกว่าหน่อยนึง

โหลดตรงนี้ครับ 316 mb. WindowsXP-kb936929-sp3-x86-enu.exe

Comment

เห็นมีในกระทู้นึงแก้ Registry ให้เล่นบน SP2 ได้ครับ เปิดดูทีละหน้าดู

Comment

ลองดูครับ
              Attached Files
              sigpic
              -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
              -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
              งดแรงชั่วคราว

Comment

Originally posted by tor_za View Post
                ลองดูครับ

ท่าครับ ดูยังไงครับ -*- ผมโหลดไปแล้ว

Comment

ผมโหลดไอนี่เอาละกานครับที่ 300กว่าเม็ก ลงแล้วมันจะอัพเปน Sp3 ให้ อิอิ

ขอบคุณครับ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=344036

Comment

Originally posted by narubhet View Post
                      ท่าครับ ดูยังไงครับ -*- ผมโหลดไปแล้ว
                      น่า จะแตกไฟล์ที่ ได้ไปแล้ว ดับ เบิ้ลคลิ๊กที่ไฟล์ แล้ว ตอบ ok นะครับ ลองดูครับถ้าไฟล์ที่ได้รัปเป็นไฟล์ Registry นะ ถ้ายังไม่ได้เข้ากระทู้นี้เลย http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=344036

Comment

Originally posted by narubhet View Post
                        โหลด แล้วแตกไฟล์ แล้ว Dual Click แล้วก็ OK หลังจากนั้น Restart
                        sigpic
                        -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                        -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                        งดแรงชั่วคราว

Comment

Working...
                        X