Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโชว G VIeW ข้างบ้านใส ๆ @#_#@

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโชว G VIeW ข้างบ้านใส ๆ @#_#@

ได้ ฤกษ โชวมั่ง เอาแบบพอประมาณ

งบประมาณ ในครั้ง นี้ ไม่ได้จด
    แผ่น อคิริค 3 มิล 100 บาท << ปิ่นเกล้าพลาสติก
    ฝาเคสข้าง ซื้อท่าน Eskudozz มาเพราะ โง่ ไปให้ร้านทำหน้าต่าง ทำเสีย เสียค่าโง่ไป อีก 200 บาท ซวย

ส่งฝาไปให้ท่าน หนึ่งทำ ก็โอ ดี แต่ มีรอยเยอะ ไปหน่อย

และคาดว่าจะทำฝา ใหม่อีก เดี๋ยวลงมือเอง แต่อีกนาน งบหมด วิจารณ์ได้ นะคับ ไม่ว่ากาน

AMD Athlon 64 X2 Dual Core Processor 6000+
    ECS A780GM-A
    Radeon X1650 Series
    2048 MB DDR2 Dual Channel

พัดลม พี่คม 12 เซ็น 3 ตัว พัดลม 8 เซ็น 1 ตัว

ซิ้ง กิ๊กกาไบท์ (พัดลมหัก) + พัดลม TT 9 เซ็น ของตาตี๋ หมดแระ

นักการเงินเดือนน้อยคับ ได้แค่นี้ก้อบุญแว้วววววววว
    Last edited by nanahara; 13 Aug 2009, 12:17:57.

รอดูตอนต่อไปปปปปปปปปป

Comment

รอครับ

Comment

รอดูคับ

Comment

รอแลกันถิ!

Comment

ไม่เข้าใจเค้าจริงๅๅ

Comment

สว่างอีกนิดแจ่มเลย
              มีไฟอีกนิด...น่าจะสวยมากมาย - -

Comment

งดงามยามค่ำคืน

Comment

Originally posted by auonline2 View Post
                  สว่างอีกนิดแจ่มเลย
                  มีไฟอีกนิด...น่าจะสวยมากมาย - -
                  เดี๋ยวจะไปซื้อ ถ้าว่าง เอาสีฟ้า แจ่ม เยย

Comment

ถ้าเปิดคอมโหลดบิต อย่าลืมสวิท เปิด ปิด ไฟ น้าครับ มานแสบตามากมาย

Comment

Originally posted by WITHWIN View Post
                      ถ้าเปิดคอมโหลดบิต อย่าลืมสวิท เปิด ปิด ไฟ น้าครับ มานแสบตามากมาย
                      ตอนนี้ใช้สาย เิปืด ปิด อยุ่เส้นเดียว ว่าจะไป หาซื้อ สวิต มาใส่ดู

Comment

มืดไปนิด หรือกล้องหว่า ฝาข้าง้จาะ2รู ใส่พัดลมรูเดียวเหรอครับ แบ้วเจ้าพัดลมตรงช่อง CD ช่วยได้เหรอครับ อากาศเย็นมาจากใหน หรือว่าช่วยให้อากาศในเคส วน เอิ๊กๆ สวยดีครับ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                          มืดไปนิด หรือกล้องหว่า ฝาข้าง้จาะ2รู ใส่พัดลมรูเดียวเหรอครับ แบ้วเจ้าพัดลมตรงช่อง CD ช่วยได้เหรอครับ อากาศเย็นมาจากใหน หรือว่าช่วยให้อากาศในเคส วน เอิ๊กๆ สวยดีครับ
                          มืดคับ ยัง ไม่ได้ใส่หลอดไฟ เยย

เหอะๆ รูช่อง 8 เซ็น ตอนแรก ก็ใส่พัดลมไว้คับ แต่ตอนหลัง มันสว่างเกิน เลยเอาออก อิอิ ว่าจะไปทำ อคิริคใหม่ ให้เหลือ 12 เซ็น รูเดียวคับ
                          ส่วน พักลม ที่อยุ่ใต้ ซีดี ใส่ไว้ เล่น ใช้ สก๊อตเทป 3 m แรงยึดสูง คับ ลมเข้ามี 12 เซ้น อยู้ข้างหน้าแล้วคับ ลมแรก ไม่ต้อง ห่วง อิอิ

Comment

มืดไปหน่อยนะลุง ไฟยังไม่ครบ 7 สีเลย 555555555555555555555

Comment

Originally posted by tee_karb View Post
                              มืดไปหน่อยนะลุง ไฟยังไม่ครบ 7 สีเลย 555555555555555555555
                              ใจเย็นๆ อย่าไปรีบ หมดตัง แย้วววว

Comment

Working...
                              X