Announcement

Collapse
No announcement yet.

Acer 4925 G เปลี่ยน HDD สูงสุดได้เท่าไหร่ และเปลี่ยนการ์ดไวเลสเป็น Intel 5300 ได้มั๊ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Acer 4925 G เปลี่ยน HDD สูงสุดได้เท่าไหร่ และเปลี่ยนการ์ดไวเลสเป็น Intel 5300 ได้มั๊ย

ขอความรู้ด้วยครับ

HD ได้ 500 GB ครับ
    ส่วน WLAN เปลี่ยนได้ครับ Intel 5300 สบาย
    ถ้าชอบที่จะลง MAC ก็ Broadcom 94321 ครับ

เลือกได้ ตามใจ ครับ
    อยากได้ WIMAX ก็มี
    ราคาไม่แพงครับ ขายเอาเพื่อนฝูง

Comment

ไม่รู้ เมื่อไหร่บ้านเราจะมี wimax ใช้ จะได้อุดหนุนพี่ DB2 ซะที

Comment

พี่ DB2 ครับอยากได้ราคาของ ฮาร์ดดิส 500 GB 7200 rpm มีมั๊ยครับ
        และก็ราคา Inter 5300 PM มาก็ได้ครับ

คือผมก็ไม่ได้มีเงินไรมากนี่ก็โน๊ตบุ๊คเครื่องแรกผมเรียนม.4เอง
        แต่เป็นช่างคอมอยู่ตะวันนากะรับทำที่บ้าน

Comment

500 GB 7200 rpm ยังไม่มีวางขายครับ มีแค่ 320GB

Comment

Working...
          X