Announcement

Collapse
No announcement yet.

Super PI e2160

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Super PI e2160

เป็นไงติชมได้นะคับท่านๆ...ได้ไม่เต็มกลัว ไฟไหม้บ้าน...อิอิ

Attached Files
    Last edited by Jacker; 8 Dec 2008, 18:25:50.

สุดๆๆๆเลยท่าน

Comment

ดำมาเชียว ....

Comment

ท่านทำยังงัยครับ พา e2160 ไปได้ถึง 3.71 ขอสูตรหน่อยครับ ของผมไปได้แค่ 3.2 ไปต่อไม่ไหวแล้ว

Comment

Originally posted by chalawan View Post
          ท่านทำยังงัยครับ พา e2160 ไปได้ถึง 3.71 ขอสูตรหน่อยครับ ของผมไปได้แค่ 3.2 ไปต่อไม่ไหวแล้ว
          ไฟผม 1.6 คับ pci Auto อัดไฟแรม 0.4 คับ เดียวจะเอาผล เทส ORTHOS มาให้ดูละกานคับว่าผ่านไปได้ในเวลา 23 นาที (ที่ผมจับเวลาได้)

Comment

Originally posted by Jacker View Post
            ไฟผม 1.6 คับ pci Auto อัดไฟแรม 0.4 คับ เดียวจะเอาผล เทส ORTHOS มาให้ดูละกานคับว่าผ่านไปได้ในเวลา 23 นาที (ที่ผมจับเวลาได้)
            ขอบตุณครับ ถ้าไม่รบกวนเกินไปอยากได้รูปถ่ายหน้า bios ด้วยอ่ะครับ แต่ไม่ได้ไม่เป็นไรนะครับ

Comment

oh rang jing jing kub

Comment

เอาอีก มันหน้าไปได้ไกลกว่านี่ นะ

วินโด โห แบบดำ มันวิ่งดีหรอคับ ไม่เคยลอง ( แอบลองหน่อยละ )

ลองหา xp เดิมๆ ไม่โม หน้าจะวิ่งดีมากกว่านะคับ ^^

( panuza โชว์กากอีกแล้ว )

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                  oh rang jing jing kub
                  ] ลาวออกเลย

Comment

ขอ cpu-z หน่อยครับ อยากรู้ว่าตัวคูณ 9จริงเปล่า รู้สึกเวลา pi มันช้าๆ

Comment

เด๋วเอามั่ง 3.7 แต่ซิ้งค์ไม่มี จะลองอักซิ้งค์เดิม แง้ๆๆๆ

3.71 อย่างแรง แต่ pi 1mb เวลายังไม่ค่อยพุ่ง

Comment

ร้ิอน
                        Last edited by shinrei; 6 Jan 2009, 22:47:50.

Comment

Originally posted by Alatal2iel View Post
                          ขอ cpu-z หน่อยครับ อยากรู้ว่าตัวคูณ 9จริงเปล่า รู้สึกเวลา pi มันช้าๆ
                          นั่นสิท่าน เวลามันมากผิดปกตินะครับ ขนาดของผม 3.6 ถ้วนๆ
                          ยังได้ 1.68X เลย

Comment

ขอดูหน้าcpu-z
                            system properties ไม่เคยดูเลย

Comment

E2160 เหมือนกันคับ แต่แค่ 2.25GHz ก็จาบึ้มและ

Comment

Working...
                              X