Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรเเกรมช่วยไห้เสียง 5.1 ดีขึ้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรเเกรมช่วยไห้เสียง 5.1 ดีขึ้น

http://www.mediafire.com/?sharekey=9...db6fb9a8902bda
    ลองไปไช้ดูกันนะครับ เเล้วคอมเม้นด้วยว่าดีตรงไหนไม่ดีตรงไหน ผมจะได้เอามาเป็นเเนวทางการปรับเเต่งเสียงไห้ดีขึ้น สำหรับลำโพง 2.1 ก็ไช้ได้นะครับ เอาไปลองๆไช้กันดู

ไม่มีคนสนใจเลยเรอ....

Comment

- -*

Comment

ตอนนี้มีแต่ลำโพง 2.0 กับ 2.1 อะ

Comment

ไช้ได้ครับ ได้ทุกลำโพง 2.1 ก็จะได้เสียงเเบบ 5.1 ถ้า 5.1 อยากฟังเพลงชัดๆไม่อู้อี้ ก็ได้ อยู่ที่รับปรับเเต่งครับ เป็นเเค่โปรเเกรมช่วยปรับเเต่งเสียงเท่านั้น ลองไช้กันดูนะครับ ไม่มีไวรัส 100%

Comment

ว่าละ SRS Audio Sandbox - -"

Comment

*-* อ้าวเรอเก่าเเล้วเรอ 555

Comment

มี Password ป่ะครับ

Comment

เมาก้นคับ เอิ๊กๆ เพลินดี

Comment

Originally posted by zerotwo View Post
                    มี Password ป่ะครับ
                    ไม่ต้องนิครับ โหลดเเล้วเเตกไฟล์ลงโปรเเกรมได้เลย
                    เมาก้นคับ เอิ๊กๆ เพลินดี
                    อย่าจ้องนานครับเด๋วตกในวังวน
                    Last edited by bomberman01; 9 Dec 2008, 14:48:28.

Comment

Working...
                    X