Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือจากพวกพี่่ๆได้ไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือจากพวกพี่่ๆได้ไหมคับ

คือว่าจะพูดยังไงดีคับคือผมอยากขอความช่วยเหลือจากพวกพ ี่คือพี่ๆคนไหนเสปกคอมเทพๆช่วยโพสรูป
    คอมของท่านหน้าจอทุกอย่างเลยอะคับใส้ในเคสด้วยจะดีมากเลยคับ พร้อมกับราคาณปัจจุบัญของส่วนประกอบทุกอย่างเลยคับ
    ใครที่คิดว่าเสปกเทพโพสกันมาได้เลยคับ

ปล.ผมเป็นสมาชิกไหม่คับชื่อแฮ็คขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ
    ขอบพระคุณอย่างสูงไว้ล่วงหน้าครับ

รอท่านถัดไปครับ ไม่มีชุดเทพโชว์ครับ ยาจก

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      รอท่านถัดไปครับ ไม่มีชุดเทพโชว์ครับ ยาจก
      พี่ยาจก ผมจกยาแล้วก้าบบบ

Comment

รอคนข้างล่างๆ

V
        V
        V

Comment

Working...
        X