Announcement

Collapse
No announcement yet.

100ทิป ร้านไหนมี ram corsair xms ขายมั่งคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 100ทิป ร้านไหนมี ram corsair xms ขายมั่งคะ

พอดีไม่เคยไปอ่ะ อยากทราบว่าร้านไหน ชั้นไหน thz

ชั้น 3-4 อะคับ ผมว่า เห็นอยู่ แต่จำไม่ได้ร้านไหน เห็นมี หลายร้านเหมือนกัน

Comment

ก็พวก ที่มีของคอม7ขายนะครับมีหมดครับ ลองหาดูชั้น3-4 ครับ

Comment

เดินไปตรงร้านbusitekอะครับแล้วด้านขวาของร้านจามีซอย ตรงเข้าไปแล้วหันขวา จามีร้านนึงขายของCom7ครับ ที่ป้ายร้านจาบอกไว้ ร้านbusitekก็มีขายมั้งครับ ไม่แน่ใจ แต่ก็คงประกันcom7เหมือนกัน

Comment

ตรึมเลยจ๊ะน้องจ๋า มีเพียบเลยครับ เดินหาได้เลยครับว่าร้านไหนถูก

Comment

มีเกือบทุกร้านอะผมว่า

Comment

ไม่เคยไปหรอครับ เด่วผมพาไปมั้ย? ^^ ....

Comment

PC OUTLET

IT FEVER

ITTIPAT

PC OUTLET
                Last edited by BoM; 13 Feb 2007, 22:06:57.

Comment

Working...
                X