Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตอบทีนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตอบทีนะคับ

ผมอยากรู้ว่า ในกรุงเทพ มีร้านไหนมั๊ยคับ ที่ขาย cpu core 2 duo E8400 ที่ OC มาแล้ว มีมั๊ยคับ แบบว่า ผม oc เองไม่เป็น เลยอย่าซื้อแบบที่โอซีมาแล้วคับ ช่วยแนะนำทีนะคับ อยากได้แบบมีรับประกันด้วยยิ่งดี

ไม่มีดอกคับ

Comment

T_T

Comment

มีแต่พรเเสวง
        อ่าน ศึกษา ลงมือปฎิบัติ แล้วความแรงจะบังเกิด

Comment

Originally posted by loveme69 View Post
          ผมอยากรู้ว่า ในกรุงเทพ มีร้านไหนมั๊ยคับ ที่ขาย cpu core 2 duo E8400 ที่ OC มาแล้ว มีมั๊ยคับ แบบว่า ผม oc เองไม่เป็น เลยอย่าซื้อแบบที่โอซีมาแล้วคับ ช่วยแนะนำทีนะคับ อยากได้แบบมีรับประกันด้วยยิ่งดี
          มันคล๊อกมาแล้วไง3GHz

Comment

หุหุ จาพยายามคับ

Comment

จะไปยากอะไร ท่านก็หา E8400 week ดีๆที่ในนี้เว็บเขาบอกว่าดีมาลากไปจิครับ จบข่าว

Comment

อุอุ

Comment

Originally posted by overp4 View Post
                  จะไปยากอะไร ท่านก็หา E8400 week ดีๆที่ในนี้เว็บเขาบอกว่าดีมาลากไปจิครับ จบข่าว
                  คำว่า week ดีๆ หมายถึงอะไรหรอคับ แล้วจะรู้ได้ไงว่า week ไหนดีไม่ดีอ่าคับ T_T แบบว่า มือใหม่อ่าคับ แล้ว อีกคำถามนะคับ ซิงค์ คือพัดลม cpu ละป่าวคับ ถ้าใช่ ต้องใช้ ซิงค์ แบบไหนถึงเข้ากับ e8400 คับ
                  Last edited by loveme69; 9 Dec 2008, 11:13:39.

Comment

week ดีๆ คงทีมัน OC ได้ไกลกว่า week อื่น
                    sink ไม่ใช่พัดลมครับ มันจะอยู่ใต้พัดลมและอยู่บน CPU เวลาติดตั้ง
                    พัดลม = fan ที่อยู่บน sink
                    sink กับ พัดลม ที่มาพร้อมกับ cpu ก็ดีอยู่แล้วครับถ้าไม่ได้ OC หรือห้องที่ใช้งานมันไม่ร้อนเกินไป

Comment

5555+

Comment

จะลงมือคล็อก cpu ณ บัดนี้ หุหุ

Comment

Working...
                        X