Announcement

Collapse
No announcement yet.

หายไปหมด จอเลย_+ _

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หายไปหมด จอเลย_+ _

รบกวนด้วยครับ

ด้วย ความบื่อ+ดื้อ อยาก ล็อคคอมไว้ เพราะเืพื่อนผมชอบมาแอบเล่นตอนผมนอนหลับ
    ผมเลยเข้าไำปใน User Account แล้วก็กด NewAccount สร้าใหม่+ตั้งพาส

เอ่อ พอเข้ามาอีกที มันก็ให้ใส่พาส ( เป็นไปตามที่คิด )

แต่พอเ้ข้ามา..ปรากฎว่ามันก็เหลือแต่ ไอคอน 2-3 อันเอง จากที่กอง ๆ ไว้หน้าจอหายหมด

อยาก รู้ว่าจะแก้ ไงให้เหมือนเดิมอ่ะครับ

ลองสลับ User ดูหรือยังเอ่ย?(คลิกที่ Start น่ะ)

Comment

เข้า ล็อคออฟ แล้ว สลับสวิต ป่าวอ่ะครับ

ลองสลับแล้ว หาย ทั้งคู่

อ๊ากกกก

เสียหายอย่างแรง เฮ้อ....

Comment

สร้าง account ทับ admin จินะ

ลองเปิด ให้ logoff เห็น admin ดูจิ อาจช่วยได้

Comment

Log off ออกไปครับ
          กด Ctrl +alt +del เพื่อเลือกพิม user ลงไป

ใส่ administrator ลงไป
          ใส่พาสเวิร์ด ของเดิม (ไม่มีนิ)

Log on เข้าไป จะเข้าไปในส่วนของ user เดิม Admin ได้ครับ

Comment

Working...
          X