Announcement

Collapse
No announcement yet.

^^ช่วยแนะนำโปรแกรมสำหรับทำสไลด์ภาพแต่งงานทีครับ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^^ช่วยแนะนำโปรแกรมสำหรับทำสไลด์ภาพแต่งงานทีครับ^^

สวัสดีครับ เพื่อนๆ พี่ๆ ชาว OCZ ทุกท่าน ช่วยแนะนำโปรแกรมในการทำสไลด์ภาพแต่งงานให้ทีนะครับ พร้อมใส่เสียงเพลงประกอบด้วยอ่ะครับ พอดีผมต้องการนำไป ประกอบในพิธี น่ะครับ เพื่อนๆ พี่ๆ ท่านใดพอทราบว่ามีโปรแกรมใดบ้างช่วยแนะนำทีนะครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ
    ขอบคุณครับ

ช่วยแนะนำทีนะครับ เพราะต้องหาให้ได้ก่อน ภายใน 2 วันนี้เองน่ะครับ

Comment

nero vision4 ไงครับ
      พื้นฐานเลย

Comment

ช่วยแนะนำทีนะครับ ขอร้องหล่ะครับ ผมอยากทราบจิงๆ T_T

Comment

Originally posted by tomodify View Post
          nero vision4 ไงครับ
          พื้นฐานเลย
          แล้วถ้าเป็น 7.5-8 ได้ป่าวครับ แล้วมีโปรแกรมอื่นๆ อีกป่าวครับ

Comment

Photodex ProShow Gold

หาใน Google เอาเลย เกลื่อนตลาด 10M กว่าๆ

แต่ถ้าไม่อยากลำบาก ก็ nero นั้นแหละ

http://www.noknoi.com/magazine/article.php?t=2244

Comment

Originally posted by pann View Post
              Photodex ProShow Gold

หาใน Google เอาเลย เกลื่อนตลาด 10M กว่าๆ

แต่ถ้าไม่อยากลำบาก ก็ nero นั้นแหละ

http://www.noknoi.com/magazine/article.php?t=2244
              ขอบคุณท่านมากครับ ที่ช่วยชี้แนะ

Comment

Proshow Gold อีกเสียง

Comment

แนะนำด้วยครับ

Comment

แนะนำโปรแกรม PowerDirector

Comment

inalbum สิคับ แต่ข้อเสีย ใส่รูปได้ 5 รูป

Comment

Ulead Studio 9 สิครับ ใช้ดีช่วยบอกเพื่อน

เทพมากครับโปรนี้ ใช้ตัดวีดีโองับ ใช้ง่าย อิอิ ความสามารถ พอๆ กะ พีเมี่ยโปรครับ

Comment

Working...
                        X