Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไคเคยใช้totเข้ามาแนะนำหน่อยคับจะเปลี่ยนแล้วเซง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไคเคยใช้totเข้ามาแนะนำหน่อยคับจะเปลี่ยนแล้วเซง

ไคเคยใช้totเข้ามาแนะนำหน่อยคับจะเปลี่ยนแล้วเซง
    เปลี่ยนไปใช้อะไรกันคับ

แต่ตอนนี้ผมมีทางเลือกแค่ติด ทรู หรือไม่ก็ ji-net นอกนั้นเต็ม
    ไคใช้ ji-net บ้างคับอยากรู้มันดีมั้ยคับ

ขอบคุณคับ

ผมว่า ลอง true ดู

Comment

JI ก็ดีนะ

แต่ถ้าสายTOT ลองดูBuddyBB

Comment

ถ้ายกเลิกเฉพาะเน็ตต้องไปยกเลิกที่ศูนย์รึป่าวคับ

Comment

เซ็งเหมือนผมเลยครับ เน็ต tot ขนาดอยู่ในกทมสัญญาณยังมีปัญหา หมดสัญญาปลายเดือนนี้ผมจะลองเปลี่ยนเป็นของทรูดูครับ
          ถึงจะต้องเปิดเบอร์ใหม่ผมก็ยอม
          ผมไม่ได้ว่า tot ไม่ดีนะครับ บางคนอาจจะใช้มาหลายปีแล้วไม่เคยมีปัญหาเลย แต่ผมโดนกับตัวครับ

Comment

ผม ก็ใช้ TOT 2วงจร หมดสัญญาทาส กูเลิกเด็ดขาด

Comment

Originally posted by piang View Post
              ผม ก็ใช้ TOT 2วงจร หมดสัญญาทาส กูเลิกเด็ดขาด
              กุก้อตามนั้น มาจากสมัยพ่อขุนรามป่าววะ

Comment

เพิ่งไปขอเบอร์ TOT มา เสียไปสามพันห้า เกือบครึ่งเดือนละ มันยังไม่มาติดให้เลย

Comment

ผมฃอไปตั้งแต่ย้ายเข้าบ้านตอนนี้ 6 เดืนแล้วยังไม่มาเหมือนกันครับ

Comment

ผมอยู่ต่างจังหวัดใช้ได้ดีนะไม่ค่อยมีปัญญาตอนนี้พึ่งไปเปลี่ยนเป็น 2m 590 บาท โหลดบิทได้เกือบๆ 200Kb/s

Comment

2 mb 590 เองหรอคับ
                      ผมเสียตั้ง 1000 กว่า

Comment

Working...
                      X