Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดว่าสเป๊กแบบนี้จะลากได้เท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดว่าสเป๊กแบบนี้จะลากได้เท่าไหร่ครับ

ตามนี้คับ
    CPU: Intel Core 2 Quad Q8200
    VGA: EN9600GT
    PSU: CoolerMaster500W
    Ram: G.skill 1033 2GB*2
    M/B: P5Q-PRO

ลอง oc ดู นะ
    เดี๋ยวก็จะได้รู้เลย

Comment

มีพื้นที่เยอะหรือป่าวครับ

Comment

Originally posted by one View Post
        มีพื้นที่เยอะหรือป่าวครับ

Comment

น่าจะหลายเอเคอร์ ....

Comment

อย่าใช้เชือกเปื่อยล่ะ

เดี๋ยวขาด............ตอนลาก

Comment

Originally posted by dears View Post
              น่าจะหลายเอเคอร์ ....
              เกรียนมากเลยครับ

Comment

ลากยากกกกกกกกกกกก ตัวคูณน้อยครับตัวนี้ สามกิ๊กกว่าๆ น่าจะไหว

Comment

Originally posted by akiTheCrepe View Post
                  เกรียนมากเลยครับ
                  กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก .... เอาทีเด็ดสำหรับวันนี้มั้ยลุง หุหุ

Comment

บอกไม่ได้หรอกครับ แต่ละตัวไม่เหมือนกัน

Comment

Originally posted by newsgau View Post
                      บอกไม่ได้หรอกครับ แต่ละตัวไม่เหมือนกัน

+ใจคนก้ไม่เหมือนกันด้วย

Comment

Originally posted by mikisung View Post
                        +ใจคนก้ไม่เหมือนกันด้วย
                        + ต้องลองถึงจะรู้ครับ

Comment

Working...
                        X