Announcement

Collapse
No announcement yet.

XP จะสูญพันธ์ปีหน้าแล้วครับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XP จะสูญพันธ์ปีหน้าแล้วครับพี่น้อง

ลองจิ้มเข้าไปดู http://www.microsoft.com/thailand/windowsxp/eos.aspx

ปี 2557 ครับ

Comment

Originally posted by JINDASAMUD View Post
      ปี 2557 ครับ
      2557 คือการสนับสนุนแบบเสียเงินสำหรับรูปแบบ enterprise ครับ

Comment

ที่ว่าเลิกผลิตน่ะ แบบมีลิขสิทธิ์น่ะครับ แผ่นผียังมีไปอีกหลายๆ ปี
        แล้วใครใช้ของมีลิขสิทธิ์บ้างครับ ผมว่าส่วนใหญ่ไม่เดือดร้อนนะ

ป.ล. ผมใช้วิสต้า

Comment

ผมว่ายังอยู่นานกว่าปีหน้าครับ หุหุ

Comment

เลิกผลิตก็ไม่เป็นปัญหาเท่าไหร่หรอกครับ มีให้โหลดเยอะแยะไป หุๆ

PS. กำลังรอ Windows7ตัวเต็ม อิอิ

Comment

win7 จะเล่นเกมส์ลื่นขึ้นมั้ยน่าาา...อยากรู้

Comment

มันยังไม่ตายง่ายๆหลอกค๊าบบ

Comment

Originally posted by superego1g View Post
                  win7 จะเล่นเกมส์ลื่นขึ้นมั้ยน่าาา...อยากรู้
                  ลองใช้ตัวbetaแล้ว สวยดีครับ ^_^
                  ไม่ได้ช้าไรด้วย

เรื่องเกมเท่าที่ลองๆดูก็พอๆกับในvistaอะครับ
                  แต่เกมออนไลน์นี่เปิดมะได้ซักเกม 55+

Comment

อยู่อีกนานครับ

Comment

ผมหมายความว่ามันจะไม่มี UPDATE อีกแล้วเหมือนwin2000 แล้วคนก็จะค่อยๆลืมมันไป แต่ว่ากว่าจะลืมก็อีกนานเพราะXPอยู่มานานหลายปีกว่าตัวอื่น คนใช้ผูกพันธ์มานานกว่าจะทำใจให้ลืมได้ก็อีกหลายปี ยกเว้น win7 จะมาแรงแซงโค้งคนก็จะลืมXPเร็วขึ้น เหมือนตอน 2000 มา XP โดยมี ME เป็นตัวขั้นเวลาเหมือนVISTAเป็นอยู่ตอนนี้

Comment

เล่นแล้วเหมือนกันครับ Win 7 อ่ะ แต่ขี้เกียจ หา Driver อ่ะ เริ่มใหม่หมดเลยอ่ะครับพี่น้อง

Comment

Originally posted by ok.chok View Post
                          ลองจิ้มเข้าไปดู http://www.microsoft.com/thailand/windowsxp/eos.aspx
                          USER ERROR

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
                            เล่นแล้วเหมือนกันครับ Win 7 อ่ะ แต่ขี้เกียจ หา Driver อ่ะ เริ่มใหม่หมดเลยอ่ะครับพี่น้อง
                            ผมใช้driverของvistaเลยอะครับ ไม่ต้องหาไรเลยนี่ท่าน

Comment

ไม่รู้ดิ หรือ ตอนนั้นมันไม่มีเวลาเล่นด้วยครับพี่น้อง

เลยขี้เกียจหา

Comment

Working...
                              X