Announcement

Collapse
No announcement yet.

3Dmark03 กับ 9600gso OC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3Dmark03 กับ 9600gso OC

สเปคผมนะครับ

X2 5200+@3.00ghz.
    ram A-data bus 800 1gb.X 2
    Galaxy 9600gso OC

3Dmark03 ผมได้แค่ 29500 เองครับ ทำไมเห็นคนอื่นได้เยอะกว่านี้กันครับสามหมื่นอัพกันทุกคนเลย ของผมนี่ไปตายตรงไหนครับ (ไม่ได้ซีเรียสมากกับคะแนนแต่สงสัยครับ) ผมใช้จอ 22 นิ้วนะครับ

ปกติ
    ส่วนคนที่ได้เยอะเค้า oc มากกว่าท่าน นะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ปกติ
      ส่วนคนที่ได้เยอะเค้า oc มากกว่าท่าน นะ
      อ่อ.........สงสัยต้องไปลาก CPU อีกซะหน่อยแหละเรา หุหุ

Comment

3Dmark03 05 ลาก CPU แทบไม่เห็นผล

3Dmark06 เทสในส่วน Shader 2.0/CPU เห็นผลเต็มๆ แต่ช่วงเทส Shader 3.0 ยังคงอิงกับการ์ดจอมากอยู่

OC การ์ดจอน่าจะดีกว่าครับ สำหรับ 03
        สเป็คในลายเซ็นต์ได้ 32000+ ลากการ์ดจอไป 670/1070

Comment

อาจจะไม่ทำอะไรแล้วครับ แค่สงสัยเฉย ๆ ว่าของเราทำไมน้อยจัง

Comment

AMD ด้วยครับเลยน้อย

Comment

Originally posted by adtong View Post
              AMD ด้วยครับเลยน้อย

อ่อ....เจอตัวผู้ต้องหาแหละ ไอ้ AMD นี่เอง แต่ไม่เป็นไรผมชอบคนเลวครับบบบบ หุหุ

Comment

ผมเคยได้ประมาณ 35000 ครับ ถ้าจําไม่ผิดเป็น 5000+ ลากไป 3.1

Comment

4800+ @ 3.0
                  แรมบ้านๆ 2*1g ไม่ดูอัล อีกตัวที่ดูอัลส่งเคลมอยู่ อิอิ
                  จอ T2200HD

Comment

3d 06 แรงจัง ของดูคะแนนตู้ปลาหน่อยจิ

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
                      3d 06 แรงจัง ของดูคะแนนตู้ปลาหน่อยจิ
                      โหลดที่ไหนง่ะ ยังมะมีโปรเยย อิอิ

Comment

ได้ละไม่แรงเยยอ่ะ สู้พวกอินเทลไม่ได้ แงๆ

Comment

สรุปของตู้อืดอยู่คนเดียว.......เซ็งงงงงง หาสาเหตุไม่เจอแฮะ

Comment

-*- ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์อาจจะช่วย แล้วก็เอ่อไม่รุ้ละ ลงวินโดว์ใหม่เลยสะอาดดีกินแรมน้อย เหอๆ

Comment

ผลเทส+จอยักษ์มั่ง อิอิ
                              3840x1080 ใหญ่มั๊กๆ

เล่น World in Conflict ที่ 3840x1080 ปรับ Medium ลื่นด้วยนา

Comment

Working...
                              X